Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.556
113
www.phindeli.com
Re:Chuyên môn của tôi giúp được gì cho anh chị em OS

Em nghĩ rằng không để lại số đt là đúng, vì rất dễ trở thành nạn nhân của quảng cáo, spam bán bảo hiểm các loại ...

Bác nào có nhu cầu liên lạc ai thì vui lòng PM.

Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
44

Em cũng nghĩ như bác T, ai cần gif thì pm tiẹn hơn, post số DT lên dễ thành nạn nhân quá

Hạng D
13/9/07
1.221
7
38
46
SÀI GÒN

tuando nói:
Em nghĩ rằng không để lại số đt là đúng, vì rất dễ trở thành nạn nhân của quảng cáo, spam bán bảo hiểm các loại ...

em hiểu...bởi vậy ko biết từ đâu mà em bị bảo hiểm dí từ đầu năm dần tới cuối năm sửu...hehehhehe quả là cao tay ấn

Hạng B2
16/1/08
337
150
43
Saigon

tuando nói:

Giờ điện thoại có black list mà bác. Em thì cứ quảng cáo là cúp bụp khỏi nói hello hay chào em luôn. Cứ làm như spam filter ấy hii. Em nghĩ để cái số để mở rộng quan hệ kinh doanh cũng hay hay :D

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.556
113
www.phindeli.com

kimsonvu nói:
tuando nói:

Giờ điện thoại có black list mà bác. Em thì cứ quảng cáo là cúp bụp khỏi nói hello hay chào em luôn. Cứ làm như spam filter ấy hii. Em nghĩ để cái số để mở rộng quan hệ kinh doanh cũng hay hay :D
Bác nào thích public số thì cứ tự nhiên, nhưng về quan điểm tập thể Hội em sẽ không post danh sách thành viên kèm số đt hay thông tin cá nhân.

• Like
Reactions: Xuongmoc
Hạng C
8/2/11
539
47
28
58

kimsonvu nói:
tuando nói:

Em chưa cho số dt lên đây thì cũng đã bị bỏ bom dt từ lâu rồi, nhưng cứ nghe giới thiệu bảo hiểm hay mở thẻ... là em nói liền: hưu roài, k có thu nhập. Thế là chúng nó bái bai liền lập tức.

• Like
Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

về số điện thoại, tên địa chỉ, email, nghề nghiệp,,,.... sau này HT sẽ biên tập lại và gửi cho các bác trong hội qua email. mấy vụ thông tin cá nhân đừng nên  public vội

• Like
Hạng B2
4/6/09
171
0
16
39
Mãi mãi một tình yêu.!!!

Em đọc 1 lèo hết 25 trang nên mờ cả mắt, mà có 2 bác làm cũng nghề với em.
Nick: KiemPham
Em học chuyên ngành quản trị kinh doanh, mà giờ em chuyên làm về phần mềm ( Kế Toán, Nhân Sự, ERP.... Theo yêu cầu của KH ), em có kinh nghiệp làm về các lĩnh vực như: Sắt Thép, Chế Tạo Máy, Vận Chuyển, XNK, Xây Dựng, Dược Phẩm, Bia.
P/S: Mục F&I này em rất hâm mộ bác Bravia, TuanDo, PhongLuu, Onlinecafe, Vankhanh, mà mới gặp được bác Bravia. Em rất hân hạnh được cafe với các bác để học hỏi.
KiemPham

Hạng B2
12/8/08
163
2
0
www.sws.com.vn

Khớ khớ, em tên Bình, nick của em là aquariusit, vì em sinh đúng cung Bảo Bình (aquarius) em học IT sau đó làm phần mềm 1 thời gian rồi chạy, chuyển sang làm sales & marketing.
Em học MBA rồi chuyển sang BĐS được vài năm.
Sở thích: mở rộng mối quan hệ, mua bán thông tin (không có bán thân nhe), thích cafe chém gió.
Chuyên ngành: phần mềm (bỏ chạy lâu rồi), marketing (cái này thích nè), sales (đời đưa đẩy), bất động sản (bị mê rồi), ẩm thực (khi nào mở quán nhậu sẽ discount 20% cho anh em OSFI), e-commerce (không bán thân hay chat sex nhe)

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

Khớ khớ! bác kiempham và aquariusit cũng giống em rồi. Em nhớ số bác kiempham rùi, khi nào cafe chơi nhá bác