Hạng D
4/6/10
1.063
858
113
HCMC
Re:Chuyên môn của tôi giúp được gì cho anh chị em OS (Update đến trang 30)

AllMen Are Brothers nói:
bravia nói:
Zennie nói:
ocean13 nói:
Nhìn qua nhìn lại thấy toàn là Director với Manager ,nhỏ mà giỏi quá , liệu vậy đẩy xe bún đi bán mất hình tượng hết em ơi ,,
E còn trẻ người non dạ, còn nhờ mấy bác giúp đỡ nhìu ! Còn dzụ xe bún e đang chuyển đổi xe thành quán. Mà coi bộ nhìu khó khăn wa'! Trước khi mở quán e sẽ nấu 1 bữa mời OSFI dùng thử cho ý kiến ! :D
DUYỆT

Hehe , giống vé mời vậy .Nếu các bác muốn em chân dài bưng nuớc thì phải tip cao vào nhé .Một hình thức kinh doanh hút khách đó mợ.Em góp ý vui vậy :"))
Quân à ?

Nick : AllMen Are Brothers
Tên : Tú Trần ( or Dustin Nart same meaning ) :cool:
Nghề Nghiệp : Sinh viên hàng không ( ăn hàng và đang rãnh ở không )
Chuyên môn : Điện tử - Viễn Thông , Marketing
Email : [email protected] or [email protected]
Hiện tại, e vẫn trong tình trang " lang thang" cần tìm nơi che nắng che mưa nên ko thể giúp được gì trong công việc !
Home : Trong Nam Ngoài Bắc .Song song đang đi dọc nước Anh ( bác nào mua burberry or tedbaker fashion thì kêu em mua dùm cho còn lại đều đắt đỏ so với các nước khác )
Lĩnh vực gia đình : Y tế ,báo chí , IT n logistics ,transport
Hân hạnh được biết mọi người .Mong sẽ tìm được 1 mái ấm thật sự của 1 gia đình đầy tình thương và tiếng cười!

Emdangtaplai nói:
AllMen Are Brothers nói:
bravia nói:
Zennie nói:
ocean13 nói:
Nhìn qua nhìn lại thấy toàn là Director với Manager ,nhỏ mà giỏi quá , liệu vậy đẩy xe bún đi bán mất hình tượng hết em ơi ,,
E còn trẻ người non dạ, còn nhờ mấy bác giúp đỡ nhìu ! Còn dzụ xe bún e đang chuyển đổi xe thành quán. Mà coi bộ nhìu khó khăn wa'! Trước khi mở quán e sẽ nấu 1 bữa mời OSFI dùng thử cho ý kiến ! :D
DUYỆT

Hehe , giống vé mời vậy .Nếu các bác muốn em chân dài bưng nuớc thì phải tip cao vào nhé .Một hình thức kinh doanh hút khách đó mợ.Em góp ý vui vậy :"))
Quân à ?

Dạ ko ạ! Em tên Tú 22 tuổi đang ở UK ! Bác có bạn bè nào giống em huh ?

Hạng C
29/12/10
742
3
0
33
ETON shirts
facebook.com

AllMen Are Brothers nói:
bravia nói:
Zennie nói:
DUYỆT
Hehe...thì e mở wan' sẽ phụ trách bưng lun cho đỡ tốn 1 nhân viên + đc tip nữa! Keke...

Hạng D
11/5/09
1.048
3.008
143

Zennie nói:
Hehe...thì e mở wan' sẽ phụ trách bưng lun cho đỡ tốn 1 nhân viên + đc tip nữa! Keke...
Khi nào bác mở thì cho em xin một vé nhé. Mà bác mở quán thì em chắc quán lúc nào cũng đông không cần biết ngon hay dở. Hâm mộ chuyến đi Apachải của các bác quá.

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113

AllMen Are Brothers nói:
Home : Trong Nam Ngoài Bắc .Song song đang đi dọc nước Anh ( bác nào mua burberry or tedbaker fashion thì kêu em mua dùm cho còn lại đều đắt đỏ so với các nước khác )
Hân hạnh được biết mọi người .Mong sẽ tìm được 1 mái ấm thật sự của 1 gia đình đầy tình thương và tiếng cười!
Hi hi, thấy em Dustin vào FI bàn luận hăng say lâu rồi mà mới đăng ký hộ khẩu, khi nào sắp về cho chị gửi mua giùm vài lọ burberry với hehe, nhất là có đợt sales off thì hú chị ngay nhá :D
Nhìn profile của em cái gì cũng nhiều hơn bình thường, nghề cũng đa dạng, nhà cũng đa nơi, gia đình cũng đa lĩnh vực ... tha hồ vùng vẫy .
Em cứ nghĩ nơi đây là nhà, mọi người đều vui vẻ nhiệt tình, thì nó sẽ là như vậy mà.

Hạng B2
13/10/06
297
378
63

Zennie nói:
ocean13 nói:

Nói được, làm được nha bạn :p

Hanh.Pham nói:
AllMen Are Brothers nói:
Hi hi, thấy em Dustin vào FI bàn luận hăng say lâu rồi mà mới đăng ký hộ khẩu, khi nào sắp về cho chị gửi mua giùm vài lọ burberry với hehe, nhất là có đợt sales off thì hú chị ngay nhá :D
Nhìn profile của em cái gì cũng nhiều hơn bình thường, nghề cũng đa dạng, nhà cũng đa nơi, gia đình cũng đa lĩnh vực ... tha hồ vùng vẫy .
Em cứ nghĩ nơi đây là nhà, mọi người đều vui vẻ nhiệt tình, thì nó sẽ là như vậy mà.
Chị mua perfume huh.Vâng, giờ qua mùa hè thì những mẫu mới rất đúng với thời tiết ở VN đó chị.Khi nào gần về em sms trên fb rồi dzo duty fee at airport sẽ rẻ hơn nữa! sale off giờ toàn đồ mùa đông ko thích hợp khi mang về VN lắm chị ah.Burberry ở store thì ko sale off ,những hàng cũ lỗi model sẽ được đưa về factory thì tới đó mua sẽ nhận được off có khi lên tới hơn 50% ( em thấy đa số hàng vn toàn sau 2 mùa so với bên này ).
P/s : Perfume mùi đang hot ở VN mà các star nữ hay chọn là dòng Kelly của hãng Hermes.

Hạng B1
16/4/10
77
0
0
40

Em post nhầm.

USS confirmed
Hạng C
28/7/10
840
4
18
45
Sài Gòn
Re:Chuyên môn của tôi giúp được gì cho anh chị em OS

Em thì luôn luôn lắng nghe nhưng lâu lâu mới hiều