Hạng C
10/3/12
514
1
20
38
Bình Dương
Re:Chuyên môn của tôi giúp được gì cho anh chị em OS

rk106 nói:
Cám ởn bác chủ topic! Bác mở cái ni hay quá trời.
Em tên là Giai ( độc không bác).
Ngành em học là kế tóan.
Em đang làm đại lý Isuzu.
Tương lai gần em sẽ kinh doanh bất động sản, chứng khoán, (Em thích lướt...)

lại dân đầu tư chứng khoán với nhau...

bác think so nữa

Hạng C
10/3/12
514
1
20
38
Bình Dương

VuSao95 nói:
Xin chao các Bác. Tôi tên Vũ, học ĐYD TP.HCM 1995, hiên là Bs chuyên ngành Thần kinh. Mới tập tành tham gia lĩnh vực BĐS. Mong giao lưu và chia sẻ kinh nghiệm cùng các Bác...

bác cho em cai phone em có vụ này hỏi bác về thần kinh bác

Tập Lái
15/4/11
3
0
1
TPHCM
Em cũng xin một chân tự giới thiệu:
Nick: NhienAnh2000
YM: lethanh0503
Chuyên môn: Làm báo (phóng viên, biên tập viên) 8 năm, cả báo thời sự lẫn tạp chí. Hiện làm thêm mảng in ấn, quà tặng quảng cáo, cung cấp văn phòng phẩm cho các công ty. Bác nào cần viết bài pr, lobby chạy bài trên các báo ở TPHCM thì em có thể giúp.

Hạng D
5/5/07
1.348
15.519
113
Em đăng ký với:
Nick: hiep luc
Chuyên môn: IT
Lĩnh vực: thiết bị văn phòng

Hạng C
10/3/12
514
1
20
38
Bình Dương
- em giới thiệu em : lê hà
_ ngành nghề:
1. em làm chuyên về chứng khoán: Làm các deal về Doanh nghiệp và đầu tư chứng khoán

bác nào có doanh nghiệp nào muốn cổ phần hóa, hày lên sàn..và muốn có nhiều nhà đâu tư biết đến thì call em

2. em làm BDS ở BÌnh Dương bác nào quan tâm mua đất Thành phố mới BD call em luôn...rất tiềm năng giá rẻ

3, Gỗ các loại gỗ như gỗ nguyên liệu cao su, gỗ nguyên liễu tẩm sấy, gỗ thành phẩm..em có thể cộng tác với các bác.

sky: dưới chữ ký

YM: leha_prince

Hạng D
30/1/12
1.408
2.495
113
Vietnam

Dạ kính chào cả nhà.
  • Em tên Kevin, kiến trúc sư hiện đang ở Singapore.
  • Nghề chính: kiến trúc, nội thất nhà ở, biệt thự, vă phòng, khách sạn, chung cư "chuyên phong cách nhiệt đới và hiện đại"
  • Khu vực hành nghề: Singapore, Sài Gòn, Đồng Nai, Vũng Tàu, Nha Trang, Đà Lạt, Cần Thơ
  • Nghề phụ ưa thích: bất động...nhưng sản, đầu tư và tám888.
  • Em rất hân hạnh biết anh/ chị/ cô/ chú/ bác Osers
Kevin Doan
email: [email protected]/ [email protected]
ym: vinh99vn/ facebook: facebook.com/vinh99vn
t: (Vietnam: +84 (0) 933 665 076/ (Singapore +65 8265 5622)
www.tropicarchitects.com/ www.vinhlansfamily.tk

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/4/10
285
906
93
TP HCM

annam999 nói:
thớt này hay, không bị loãng như cái thớ ngày trước, e giới thiệu về e luôn ạ!
e tuổi Bính dần, ngày xưa học trung cấp cảnh sát Kinh tế, ra làm độc cskt 6 tháng, rồi e xin nghỉ và làm cho công ty xuất khẩu thuỷ sản, cá da trơn, em không hiểu biết gì về cá da trơn cả, nên cty cho em đi học tại Sing chuyên ngành quản trị kinh tế. giờ em đang học năm 3 DH rồi ạ.
Bác nào cần hàng cá tra xuất khẩu , tinh dầu, các sản phẩn liên quan đến cá tra thì em cũng có thể giúp được ạ!
vụ nầy không chừng chi Diệu Hiền CT cẩn dữ!

Hạng B2
19/4/10
285
906
93
TP HCM

Chưa thây ai giống nghề mình, hy vọng là nghề...ĐỘC:
-Nick : khdam
-Nghề/(ngỗng): cử nhân Nông học- BVTV + MBA
-kinh nghiệm: chừng 1/10 thế kỷ làm việc cho CHXHCN VN.
gần 1/6 thế kỷ làm thuê cho các tập đoàn tư bổn ngoại bang chuyên bán thuốc độc (sâu bọ) và các chất dinh dưỡng (cho cây cối) ở các vi trị quản lý-điều hành.
Sẵn sàng tư vấn thành lập cty-đăng ký sản phẩm-thiết lập các relationship với các cơ quan quản lý NN liên quan; cố vấn marketing,điều hành các công ty có cùng ngành hàng.
tài "zặt": làm thơ/đường, lục bát Bút Tre; đờn/guitar, organ, hát hò, cao hứng cũng viết được dăm ba dòng nhạc.
Nay, đang muốn bỏ phố về rừng ...câu cá, cuốc đất bắt giun (đất), bác nào cùng sở thích thì ôla cho zui....

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Tinh_Phong