Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com
RE: Chuyến offroad cho các bác đi SUV

Trích đoạn: percy

@DiemHuynh: Chính xác, bác cùng gu với em, bữa nào xuống em làm bữa rắn hổ ngon bổ rẻ. OK? nói nhỏ thôi nha khi đi nhớ rủ mimo nha, ah sushi nữa. hi hi hi. Em chờ bác đóa.

Cảm ơn bác. Thế khi nào thì bác mời để em rủ HT Mimo và Shushi nữa chứ. Các bác ý busy lắm :D:)[8|][8|]

Hạng C
18/11/07
949
905
93

Bác chủ xị ơi, bao giờ tổ chức đi đợt 2 cho những bác bị hụt đợt 1 này đây, chứ nhìn hình thế này bức xúc không chịu được. Không thì bác phải chỉ đường cụ thể để em tự mò đi một mình vậy (í quên, rủ bác M3B và gia đình Sushi3t đi cùng chứ nhỉ)

Last edited by a moderator:
Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

Trích đoạn: natto

Bác chủ xị ơi, bao giờ tổ chức đi đợt 2 cho những bác bị hụt đợt 1 này đây, chứ nhìn hình thế này bức xúc không chịu được. Không thì bác phải chỉ đường cụ thể để em tự mò đi một mình vậy (í quên, rủ bác M3B và gia đình Sushi3t đi cùng chứ nhỉ)
Trời ! lâu lắm rùi nay mới thấy bác đây ... Bác phải online liên tục thì mới biết được tình hình offroad của FFC chứ. Hy vọng sẽ gặp bác trong chuyến tới nhé. Đang dự tính trong 2 ngày 16-17 tháng sau :).

Hạng C
18/11/07
949
905
93

Cũng biết đợt offroad này đó mimo, nhưng kẹt thôi nôi cháu ruột nên đành lỗi hẹn. 16, 17/8 là thứ 7, CN nên chắc ok. Mà cũng trèo đèo, lội suối, tắm hồ như đợt này luôn phải ko? Đi đường nhựa không chịu à nha.:D

Chủ nhật lén các bác ra Hàm Tân chơi, chạy xe ra bãi biển cho bà cả leo dốc cát, bả khoái quá chừng, cũng may chưa đạp lộn chân thắng thành chân ga, hihi. 4x4 của Ếch chạy cũng sướng thật.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/7/08
46
0
0
51
tphcm

Chào cả nhà, em là thành viên mới của OS. Em cũng có tham gia đợt Ốp-rốt vừa rồi, chung xe với bác huyden và F1Racer. Chuyến đi đầu tiên của em với hội FFC quả là đáng nhớ, mong 1 ngày gần đây sẽ chính thức tham gia với hội FFC của chúng ta, và sẽ còn nhiều chuyến đi đầy kỷ niệm như thế nữa.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Chào bác F117 tham gia với FFC, vậy là em có thêm bà con bên họ nhà F rùi, hổm rày có mình em bị các họ khác ăn híp quá:D:D
Hôm nào off ra mắt 2 chai ABS nhé bác:)

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

Trích đoạn: F117airspeed

Chào cả nhà, em là thành viên mới của OS. Em cũng có tham gia đợt Ốp-rốt vừa rồi, chung xe với bác huyden và F1Racer. Chuyến đi đầu tiên của em với hội FFC quả là đáng nhớ, mong 1 ngày gần đây sẽ chính thức tham gia với hội FFC của chúng ta, và sẽ còn nhiều chuyến đi đầy kỷ niệm như thế nữa.
Welcome bác Thanh đến với FFC
Hy vọng gặp lại bác trong chuyến offroad Đồi Cát vào trung tuần tháng 8 tới...;)

Hạng B2
1/3/07
217
0
0
45
FFC
saigonlounges.com

hơ hơ bác trentungcaýo chơi e nhé, e đứng hiên ngang giữa đường thiá mà bảo đang xả nước là sao!?
Mà vị trí đó máy xe ra hơi nóng lém, ngu gì, lỡ phỏng ... thì sao
Chuyến offroad cho các bác đi SUV ngày 12/7/2008

Trích đoạn: Trentungcayso

Rất cảm ơn các bác đã tham gia và post hình cũng như video clip rất prò và đẹp. Tiếc là GĐ bác 3t người khởi xướng chương trình lại không tham gia đc, cháu bé thế nào rồi bác? Chúc cho cháu mau lành và khỏe lại nhanh.
Nhân đây em chỉ có vài tấm hình để góp vui vì những hình đẹp khác các bác đã dành của em hết rồi...:D:D

Đầu tiên là tập chung điểm danh trước cổng Chào TX Bà Rịa, Bác wasabambi đang bơm lại bánh xe hay là rửa bánh xe gì đó và cũng có thể là : "Ngày xưa ông bà ta xả thân cứu nước" còn bác ấy thì " Xả nước cứu thân ":D

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

@Wasabambi, Không nói ra .... không ai biết !!!??? trông giống thật chứ bộ ...[8D][8D][8D]

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Chuyến OFF vừa rùi làm tinh thần bà con FFC lên hẳn!!:), bác HT cố thu xếp tổ chức thêm chuyến nữa, lần này đi thời gian nên vào khoảng 2 ngày, hết hợp offroad đường ruộng + đồi cát nhé, thời gian khoảng từ sau ngày 15/8 trở đi là thuận tiện vì đường đã có mưa, thích hợp cho OFF và bà con có thời gian sắp xếp:)
Thành phần tham gia thì welcome tất cả các bác, chân dài và chân ngắn:), càng đông càng vui mà!!! khi vào khu vực off nếu bác chân ngắn nào máu thì off luôn, còn không thì gởi các em chân ngắn lại, sau đó lên SUV để thử cảm giác!!!
Mong bác HT tổ chức chuyến này và các bác tham gia đông vui, nhất là các bác bỏ lỡ chuyến vừa rùi:)