Tập Lái
14/6/09
41
0
0
hà nội
Hi Các Bác!
Em biết trong SFC mình có nhiều bác làm cũng ngành với bên em, nhưng em vẫn làm cái thớt này để bác nào cần mua máy tính để bàn hay laptop và các đồ điện tử khác thì alô em cho nhanh đỡ mất công đi tìm làm gì, trời thì lúc mưa lúc nắng khổ lắm. Mong các bác ủng hộ để công ty em ngày càng phát triển
BTQ

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
Đề nghị mợ KFC18 tổ chức buổi ra mắt hoành tráng đã rồi mới giới thiệu sản phẩm nhé

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hongha nói:
Đề nghị mợ KFC18 tổ chức buổi ra mắt hoành tráng đã rồi mới giới thiệu sản phẩm nhé

Hehe cos giao hàng tận nơi không em ? Anh HH tha cho em gái chút đi

Tập Lái
14/6/09
41
0
0
hà nội
@Manhodessa: Nếu trong phạm vi cho phép em sẽ cho người mang qua tận nơi nhưng nếu như anh mà mua thì chuyển phát cũng okie vì anh tận trong sg mà :))

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
;)Em nghĩ bác để web của công ty bác ở chữ ký là được rồi!

Những thớt kiểu này bác nên tham khảo ý kiến các bác hội trưởng hội phó trước nhé! Bác mới vào chắc chưa biết rồi!

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
muakskisses nói:
Ôi, đúng cái đang cần, em đang muốn mua 1 cục pin cho Apple MacBookPro 17inch, nếu mợ có vui lòng PM cho em nhé!

Cụ sao biết em nó có mà cụ cần .Thôi em gái xin ý kiến các bác đi , hehe không anh em post nhiều em sợ room của anh em thành lẩu đấy . Bác Kiến chuyển ra chỗ ngoài đi ạ không gặp em nào chào cái gì cộng thêm em +Mua nữa thành cái chợ SFC ngay

Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
Em KFC18 này vào hội chắc tưởng kiếm ăn ở chỗ này ngon đây.... thưa em SFC không phải super martket đâu........nhé

Hạng B1
20/9/05
89
1
6
Nick cứ tưởng gà rán, đang định đặt cái đùi, ai ngờ .... nhầm

Hạng D
2/4/09
1.042
0
0
Giảng võ phố
Em Gà rán cho luôn cái cầu hình và báo giá chi tiết nhé, nhỡ ghi rõ giá nào dành cho SFC, à còn chế độ bảo hành, điều kiện giao hàng.. à thôi cho luôn cái draft hợp đồng nhé. anh em ở đây là mua liên tục thế mà giờ mới chào hàng...
ah BTQ là cái gì vậy ta?