Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Zennie nói:
Ax...đang xin phép của Mr Hải bồng bềnh chị iu ơi! Chưa cấp giấy phép.
Ku bồng bềnh còn bận tiếp nhìu khách hàng lém, hay em rủ nó đi Gia Ray sẵn tiện cầm tiền mua luôn cái Vương Gia Trang đi hén :)

Hạng D
25/7/10
1.667
28
48
42
IV4705 nói:
Zennie nói:
Ku bồng bềnh còn bận tiếp nhìu khách hàng lém, hay em rủ nó đi Gia Ray sẵn tiện cầm tiền mua luôn cái Vương Gia Trang đi hén :)

Zennie ko dám dẫn Hải đi theo đâu, sợ gặp chân dzài Yến Dzi, bỏ mình thì sao kaka :D:D:D

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
Tình hình là sẽ có 3 con Gà đi dạo, Bé Quỳnh nói sẽ làm móm Gà hấp gụ cho cả nhà thưởng thức và dể 1 con nấu cháo cho buổi đêm. Các bác nhà ta cố làm sao rê được vài em Lóc đặng có thêm món Cá Lóc nướng trui nữa là
luôn.
Buổi trưa có muốn măm măm món gì thì lên tiếng nhé, hay chỉ cần bánh mì , Patê, Chả và Nem thôi ạh??? Nghĩ dùm em phát nhé!!!

10h00 Sáng ngày mai có ai quởn hem nà??? đi Mộc Bài rước ít bia Ken chai lùn cho chuyến Gia Ray đây! luôn tiện ghé Củ Chi làm con Heo Mọi nướng.....:p. Chà chà, vừa nhắc tới đã thấy thèm mặc dù đang trong giai đoạn "ăn kiêng;)"

Hạng C
29/12/10
742
3
0
33
ETON shirts
facebook.com
IV4705 nói:
Zennie nói:
Haha...để e bàn kế hoạch dzí "ảnh". Mà postman nói đúng đó! E sợ "ảnh" theo Yến Dzi bỏ e sao ??! Keke.....:p

Hạng C
12/1/11
653
0
0
44
mimo nói:
Hihihi...thế là tóm được lão Gianua...kakaka

1. Tổ trưởng tổ dân phố Xe3banh (có mẹt)
2. Cầm đầu tổ zăn nghệ Abcmoto (dĩ nhiên là không trốn nữa rùi)
3. Tổ phó tổ ăn chơi IV4705 (không vắng được)
4. Nganungninh
5. mimo
6. Zennie
7. @Maika@
8. Postmansmile
9. Gianua
10. Vinh Hiển (chưa confỉm nha)
11 . Hanhphuoc
12 .....
13 .....
14 .....

Mại ...mại...zô:p:p:p!!!
Haiza ... em theo dõi mấy tuần này ... nhưng mấy ngày k vô xem thì đã có lịch, mà lịch thì em kẹt rồi ... chán ơi là chán