Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
E cũng thấy là giờ này e với bác mới lọ mọ đi mua máy. Đã vậy chẳng biết tí gì về kỹ thuật, dòng máy, nhãn hiệu. Đúng là già dốt thật. Hậu sinh khả uý mà.
Thôi thì tre già măng mọc cũng tốt.
Em mua máy xong, hai thằng mình kiếm hội phô tô chơi cho tan cửa, nát nhà luôn nhé bác K! Hahahahahahaha

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
View attachment 188272
Cảm ơn bác Th nhe. E bị dụ rồi. Đi ngắm thôi nghe nói bùi tai chơi luôn rồi.
Canon 700D. Kể cả cái chân luôn tổng thiệt hại là 15tr. Thợ cùi chụp hình gia đình thôi cái này chắc cũng xài được.
Chúc mừng bác K nhé,vậy là có đồ chơi Tết rồi!
:3dup:

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Thắng đó bán trên 5giay. Nó bảo của người nhà xách tay mới tinh về ko sài nên bán lại, chưa chụp sho nào.
Tin được không? Bữa nay, quay sho tùm lum, ớn quá.
Mới tinh, lệch 7t cũng ham ghê!
Xin tí vàng ngọc nào!!!
Vậy thì xem máy, được là tới.
Shot count reset tên file thì được. Nhưng total shot counts check bằng tool theo em biết không fake được. Dslr ở VN em thấy cũng không có hàng dựng hàng giả nên cũng không lo lắm. Vấn đề còn lại là check ngoại hình, màn hình, hệ thống lấy nét ok hết là xong. Dễ hơn check gái, bác yên tâm! :3dcuoi:

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Thắng đó bán trên 5giay. Nó bảo của người nhà xách tay mới tinh về ko sài nên bán lại, chưa chụp sho nào.
Tin được không? Bữa nay, quay sho tùm lum, ớn quá.
Mới tinh, lệch 7t cũng ham ghê!
Xin tí vàng ngọc nào!!!
Shot count reset tên file thì được. Nhưng total shot counts check bằng tool theo em biết không fake được. Dslr ở VN em thấy cũng không có hàng dựng hàng giả nên cũng không lo lắm. Vấn đề còn lại là check ngoại hình, màn hình, hệ thống lấy nét ok hết là yên tâm. Dễ hơn check gái, bác yên tâm! :3dcuoi:

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Shot count reset tên file thì được. Nhưng total shot counts check bằng tool theo em biết không fake được. Dslr ở VN em thấy cũng không có hàng dựng hàng giả nên cũng không lo lắm. Vấn đề còn lại là check ngoại hình, màn hình, hệ thống lấy nét ok hết là yên tâm. Dễ hơn check gái, bác yên tâm! :3dcuoi:
Tôi nay ngắm ảnh thấy 810 ko đẹp lắm so với 5d-III thì phải???
Và nghe giới xủ dụng kêu khó căn chỉnh, chủ yếu là dân từ 610 lên, nên mình không biết sao?
Hay là do mấy Lão chụp hình 5DIII chuyên nghiệp quá nên tay mơ 810 chơi ko lại???

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Tôi nay ngắm ảnh thấy 810 ko đẹp lắm so với 5d-III thì phải???
Và nghe giới xủ dụng kêu khó căn chỉnh, chủ yếu là dân từ 610 lên, nên mình không biết sao?
Hay là do mấy Lão chụp hình 5DIII chuyên nghiệp quá nên tay mơ 810 chơi ko lại???