Hạng C
6/3/14
625
3.326
93
Bác Cả cho em hỏi???
Thời gian xử dụng xưởng, tối thiểu mấy năm vậy bác??? Giá muốn là bao nhiêu để em tính cho bác nhé!
Tất nhiên lâu dài, theo cách mình nghĩ. Như nơi xưởng cũ mình đang làm cũng đã 14 năm rồi.
Bây giờ chật quá, nên dời ra chỗ rộng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
6/3/14
625
3.326
93
A Đông cho e hỏi cái Logo zin của Camry Hybrid (hàng chính hãng luôn ạ) bên Thái bán bi nhiu tiền vậy a? :)
Ok C, chờ đén mai cho thằng con mình chạy ra hỏi rồi báo ngay. Mình đã mạn phép cho nó số tel của C để nó Viber với chú C cho nhanh.
A mua giúp em 1 bộ sticker xanh em dán logo sau! Nếu tiện đường thì cho em ké, k tiện thì để dịp khác ạ
Cám ơn a
Đanh tính nếu ok thì mình tặng anh em trong hội mỗi xe 1 cái loại 290 baht dưới đây, gắn vào chạy Tết cho dzui. Cái nầy hình như cũng nhạy sáng, có đèn chiếu vào cũng lung linh à nghen.

Club Camry 20xx - Nơi giao lưu, học hỏi kinh nghiệm các bác chạy Camry sản xuất sau năm 2000

Tel. thằng nhóc mình là 0903 ba chín, ba 4 ba 2. Các bác cứ Viber cho nó thoải mái. Cháu nó sẽ gom đi chợ xe mua 1 lần rồi mang về cho các bác nhé. Vô tư !

Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Ok C, chờ đén mai cho thằng con mình chạy ra hỏi rồi báo ngay. Mình đã mạn phép cho nó số tel của C để nó Viber với chú C cho nhanh.

Đanh tính nếu ok thì mình tặng anh em trong hội mỗi xe 1 cái loại 290 baht dưới đây, gắn vào chạy Tết cho dzui. Cái nầy hình như cũng nhạy sáng, có đèn chiếu vào cũng lung linh à nghen.

View attachment 188743
Tel. thằng nhóc mình là 0903 ba chín, ba 4 ba 2. Các bác cứ Viber cho nó thoải mái. Cháu nó sẽ gom đi chợ xe mua 1 lần rồi mang về cho các bác nhé. Vô tư !
Dạ e cảm ơn A và thiếu gia nhà A trước nhé :)
Cái sticker thì phải xem lại cái Logo của Camry Việt Nam nhé a, e nhớ k lầm thì Logo Camry VN nó rỗng ở giữa, nếu rỗng thì làm sao dán được a nhỉ??

Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Không sao, nó gắn được thì mình gắn được. Mà họ chỉ gắn phía sau nhé C.
Dạ nếu phía sau thì dán được a ạ, vì logo phía sau nó không bị rỗng :)
Vậy để ngày mai nếu được chắc e nhờ con a mua giúp e cái Logo phía trước chính hãng và bộ sticker dán phía sau cho nó đồng bộ luôn.