Hạng F
29/11/11
6.436
8.309
113
Ông bà nói Tam thập nhi lập thì phải.
Tới 30 mà sự nghiệp chưa rõ ràng thì là thua. Đa phần các bác trẻ ở đây nhỏ hơn e và bác Thanh cả con giáp mà chạy Cam phà phà là cũng quá ok rồi.
Tới khi 40 chắc sẽ đạt đỉnh cao phong độ thôi.
Hên qua. Trước 29 e còn chạy long bong. Gần 30 e thì xác định e làm gì luôn gòi:)

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Bác Th ơi em thấy ở CNL có thớt "Đàn ông U40 -bước ngoặt cuộc đời'' bác cho em cảm nhận bác thế nào?nhất là khoản...đạp mái ạ?:3dcuoi:
Mình ko đọc CNL, nên ko biết.
Còn thật ra lúc 40 mình ko tập thể dục, sức khỏe yếu vô cùng, béo phì, gần 70 Kg.
Sì trét do công việc, gia đình.
Nhiều biến cố xảy ra. Lúc đó áp lực công việc lớn lắm, Ông Nội, Ông Già mình mất cùng một năm.
Xuội lắm, tuần 1-2 điếu thôi.
Còn 44 đổ về thì ngon, ăn chơi, nhảy múa tưng bừng, đầu óc thảnh thơi, nghỉ ngơi ko đầu tư lớn. Tập thể dục đều đặn mỗi ngày 2 tiếng là tự dưng chơi như trâu húc mả, ko biết mệt. Chơi xong, như chưa từng được chơi bao giờ!!!
Hoàn cảnh làm nên all đó bác Rô ơi!!!

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
Ông bà nói Tam thập nhi lập thì phải.
Tới 30 mà sự nghiệp chưa rõ ràng thì là thua. Đa phần các bác trẻ ở đây nhỏ hơn e và bác Thanh cả con giáp mà chạy Cam phà phà là cũng quá ok rồi.
Tới khi 40 chắc sẽ đạt đỉnh cao phong độ thôi.
Em mãi tận năm 35 mới bắt đầu phát bác ạ,36 bị cái hạn nặng xong từ năm 37,38,39 là phất,sang năm 40 Tam hợp chắc là còn tốt nữa bác nhỉ?:D

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Cầu toàn thì phải chơi Nikon chứ nhậy? Hiền lành hơn nhậy? Hay nhất là làm con Iphone! Vừa nghe gọi, chém ró, chộp hềnh choách choách!:3dcuoi:
Con Gà tức tiếng Gáy bác ạ!
Mình thường chơi cho tới rồi Ân hận cũng được. Chứ không có, sinh buồn phiền, ấm ức! Hêhê

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
Mình ko đọc CNL, nên ko biết.
Còn thật ra lúc 40 mình ko tập thể dục, sức khỏe yếu vô cùng, béo phì, gần 70 Kg.
Sì trét do công việc, gia đình.
Nhiều biến cố xảy ra. Lúc đó áp lực công việc lớn lắm, Ông Nội, Ông Già mình mất cùng một năm.
Xuội lắm, tuần 1-2 điếu thôi.
Còn 44 đổ về thì ngon, ăn chơi, nhảy múa tưng bừng, đầu óc thảnh thơi, nghỉ ngơi ko đầu tư lớn. Tập thể dục đều đặn mỗi ngày 2 tiếng là tự dưng chơi như trâu húc mả, ko biết mệt. Chơi xong, như chưa từng được chơi bao giờ!!!
Hoàn cảnh làm nên all đó bác Rô ơi!!!
Em nghĩ đàn ông ngưỡng 40 là đa số phải thành đạt rồi,nếu vì 1 lí do nào đó mà chưa ổn định thì khó vươn nên đc lắm bác nhỉ,nếu có cố thì cũng khoảng 5 năm nữa là gối mỏi vai chùn rồi