Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38
Anh đang khổ vì trang Vnphoto đây, đọc Tét con mắt mấy ngày hôm nay, chắc đến khi mua được máy, Hỏng mắt quá! Hêhê
hehe e cũng giống bác Th thời đầu, đọc tét con mắt gom hết lúa mua dc con Canon 550D. chụp choẹt dc thời gian chạy đua vũ trang 5D M II ống lens L tè le hột me. Mà đi chụp ảnh theo hội vui lắm bác ạh. Dụ dc mẫu chở ra chỗ vắng anh em chộp mẫu lia lịa. Có mấy bác còn chén dc cả mẫu nữa ^^

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
hehe e cũng giống bác Th thời đầu, đọc tét con mắt gom hết lúa mua dc con Canon 550D. chụp choẹt dc thời gian chạy đua vũ trang 5D M II ống lens L tè le hột me. Mà đi chụp ảnh theo hội vui lắm bác ạh. Dụ dc mẫu chở ra chỗ vắng anh em chộp mẫu lia lịa. Có mấy bác còn chén dc cả mẫu nữa ^^
Đấy, đấy, lại lạc đề!
Chú em cứ Ngoáy vào chỗ yếu huyệt đạo của anh!!!
Anh là Mê nhật hậu kỳ của chụp ảnh, anh chưa từng được chơi quả vừa chụp, vừa bế Mẫu lên giường, em ạ! Ko biết có sướng ko L nhể!???
Kakakakalaka

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Anh Tê nhất cảnh Mẫu ngồi sau cốp, vắt vẻo chân trên, chân dưới, chụp tới, chụp lui!!!!!!! Rồi bất thình lình tống cái Của Nợ nó vào!!!
Ối Rời, Ối Rời!!!!!!

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Tham gia vào món này, tốn kém quá em Rai ơi!
Lèo tèo, bay hai chăm như chơi, mệt quá!!!
Mới đầu nghe lời khuyên của quân sư có 50, riết rồi 200! Để chỗ này cho các cháu bao giờ mới hết???!!!

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
Đấy, đấy, lại lạc đề!
Chú em cứ Ngoáy vào chỗ yếu huyệt đạo của anh!!!
Anh là Mê nhật hậu kỳ của chụp ảnh, anh chưa từng được chơi quả vừa chụp, vừa bế Mẫu lên giường, em ạ! Ko biết có sướng ko L nhể!???
Kakakakalaka
Người ta thường nói là ''chụp choẹt'' còn bác thì ''chụp choén'' luôn hử?:3dcuoi: