Hạng C
25/8/16
920
2.968
93
48
Vậy nếu em muốn mua đất vườn Củ Chi để sau xin lên thổ cư thì tầm tiền bao nhiêu cho khoảng 300m2 ạ? Chắc em hùn thêm vào mua đất vùng gần sau còn lên đc giá ạ
Chỉ Cu mà chỗ có dân đông tí thì cũng ko có giá bạn muốn. Mua chỗ heo hút... he he có khi ngồi chờ đền bù ấy. Quy hoạch rồi ko quy hoạch... do Ng vẽ ra mà

Tập Lái
14/3/19
13
10
6
34
Chỉ Cu mà chỗ có dân đông tí thì cũng ko có giá bạn muốn. Mua chỗ heo hút... he he có khi ngồi chờ đền bù ấy. Quy hoạch rồi ko quy hoạch... do Ng vẽ ra mà
Huhu thế ạ, nếu Củ Chi mà chỗ đông dân thì khu nào bác chỉ em với ạ, và giá bao nhiêu để em xem có cố được không ạ

Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
Huhu thế ạ, nếu Củ Chi mà chỗ đông dân thì khu nào bác chỉ em với ạ, và giá bao nhiêu để em xem có cố được không ạ
đầu tư đất đai ngoài kinh nghiệm kiến thức và chịu khó đi nhiều thì thành tựu hay ko còn ở cái duyên. cứ làm mạnh dạn đi, ai chả có lúc thua ...ai thắng mãi đâu mà lo

Tập Lái
28/10/18
48
20
8
31
Tiền chừng này chỉ có đi tỉnh thôi. Khu củ chi nào được thì đợi các sale cmt hay inb bạn r bạn lên hỏi tiếp mọi người tư vấn tiếp hihi

Hạng B1
22/9/15
61
114
33
Tiền của các cụ, mà lấy đi đầu tư đất 5-10 năm thì nó sai sai. Khi cần, có bán đất liền được không? đất mua rồi, mỗi tháng có tiền ăn trầu không?
Tôi không dám tư vấn cái này, vì thấy lương tâm không cho phép. Mua xong đất, rồi nó kẹt ,rút ra không được, rồi lại khóc. Thôi cứ gửi ngân hàng cho các cụ đi . Thật lòng đôi khi nó phải vậy.

Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
Tiền của các cụ, mà lấy đi đầu tư đất 5-10 năm thì nó sai sai. Khi cần, có bán đất liền được không? đất mua rồi, mỗi tháng có tiền ăn trầu không?
Tôi không dám tư vấn cái này, vì thấy lương tâm không cho phép. Mua xong đất, rồi nó kẹt ,rút ra không được, rồi lại khóc. Thôi cứ gửi ngân hàng cho các cụ đi . Thật lòng đôi khi nó phải vậy.
Nên tách ra 300 chai gửi bank. 300 chai mua miếng đất chó ỵ . để đó 10 năm dưỡng giá uống thuốc

Tập Lái
14/3/19
13
10
6
34
đầu tư đất đai ngoài kinh nghiệm kiến thức và chịu khó đi nhiều thì thành tựu hay ko còn ở cái duyên. cứ làm mạnh dạn đi, ai chả có lúc thua ...ai thắng mãi đâu mà lo
Ah tại vì em mới tìm hiểu mà thấy thị trường đất rộng lớn mênh mông quá nên muốn nhờ tư vấn 1 vài chỗ rồi mới tập trung tìm hiểu sâu thêm ạ. Cũng ko tham vọng đầu tư kiếm nhiều tiền mà chỉ muốn để tiền vào đất thôi ạ.

Tập Lái
14/3/19
13
10
6
34
Ah tiền đó các cụ để không ko làm gì đến ạ, lương hưu hàng tháng đủ chi tiêu và dư để thuốc men nếu cần.

Tập Lái
31/1/18
34
15
8
32
Nên tách ra 300 chai gửi bank. 300 chai mua miếng đất chó ỵ . để đó 10 năm dưỡng giá uống thuốc
ở trảng bom bác chỉ biết mỗi khu giang điền hay biết nhiều nhưng chỉ có mỗi khu đó có tiềm năng hở bác?
hôm rồi người nhà e về đó coi đất 2 nơi: 1 giang điền gần đường ray + 1 xông trầu heo hút. cũng chưa biết gia đình quyết định ntn
:( tuy là que e nhưng mà vẫn ko dám tự tin quyết định :(

Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
ở trảng bom bác chỉ biết mỗi khu giang điền hay biết nhiều nhưng chỉ có mỗi khu đó có tiềm năng hở bác?
hôm rồi người nhà e về đó coi đất 2 nơi: 1 giang điền gần đường ray + 1 xông trầu heo hút. cũng chưa biết gia đình quyết định ntn
:( tuy là que e nhưng mà vẫn ko dám tự tin quyết định :(
Giang Điền gần khu CN...công nhân nhiều dễ giao dịch. Sông Trầu heo hút bác bán cho ai?