Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
11/3/13
258
13
18
Mua nhà xong hết tiền sắm nội thất, mình thích gói tặng đồ nội thất hơn, có nhà ở sướng lắm rồi không cần đi du lịch nữa :p

Được tặng nội thất thì mình đỡ mất công đi mua bác ơi :D Với lại người ta tặng gì dùng đó đỡ mất công suy nghĩ mua sao cho vừa túi tiền :D

Tập Lái
25/4/14
13
1
3
Mua nhà xong hết tiền sắm nội thất, mình thích gói tặng đồ nội thất hơn, có nhà ở sướng lắm rồi không cần đi du lịch nữa :p

Em nghĩ khác , nội thất phải hợp mắt chủ nhà , tốt nhất là nên đi chọn lựa hay hơn , chứ hàng tặng lỡ không vừa mắt lại phải đi sang nhượng à ^^

Hạng B2
18/10/11
338
28
28
43
Em nghĩ khác , nội thất phải hợp mắt chủ nhà , tốt nhất là nên đi chọn lựa hay hơn , chứ hàng tặng lỡ không vừa mắt lại phải đi sang nhượng à ^^
quà tặng cái gì cũng thích lỡ bán hàng giá đó mà không tặng cũng thế. :)
Các bác cho em hỏi " Mua cc vậy mình có phải trả thêm khoản thuế gì nữa không ? em rất sợ vẽ, 1 lần sợ rồi nhớ mãi thôi

Tập Lái
2/3/14
3
0
1
Mỗi lần mình đi chọn đồ dùng cho nhà thì vất lắm :). Có ai cho mang về dung luôn được hơn. Đỡ vã :D :D

Tập Lái
24/4/14
10
2
3
quà tặng cái gì cũng thích lỡ bán hàng giá đó mà không tặng cũng thế. :)
Các bác cho em hỏi " Mua cc vậy mình có phải trả thêm khoản thuế gì nữa không ? em rất sợ vẽ, 1 lần sợ rồi nhớ mãi thôi
hình như phải đóng thuế nhà đất, thuế trước bạ gì đó bác ui. nói chung là có đóng thuế

Hạng B1
12/3/14
51
5
8
Nội thất như bàn gỗ, kệ, tủ thì làm theo ý mình, còn tặng khuyến mãi thì nên tủ lạnh, máy giặt, máy lạnh thì KH nào cũng khoái.

Hạng B2
11/3/13
258
13
18
Nội thất như bàn gỗ, kệ, tủ thì làm theo ý mình, còn tặng khuyến mãi thì nên tủ lạnh, máy giặt, máy lạnh thì KH nào cũng khoái.

Thường thì mình thấy ít chủ đầu tư nào mà tặng bàn ghế gì lắm. Đa phần là tivi, tủ lạnh, máy giặt gì đó thôi..:D
Nói chung là có cái gì dùng đó đỡ phải suy nghĩ..kakaka

Tập Lái
8/3/14
11
1
3
bất động sản giờ nhộn nhịp lại ai cũng mua nhà cửa, mình muốn mua đất cất nhà vườn hơn

Vài trăm triệu sao mua nổi đất cất nhà vườn bác, nếu mua được thì ở mấy khu vùng ven thôi, ở đó nghỉ dưỡng thì được chứ đi lại hơi khó khăn.

Hạng B2
18/10/11
338
28
28
43
Vài trăm triệu sao mua nổi đất cất nhà vườn bác, nếu mua được thì ở mấy khu vùng ven thôi, ở đó nghỉ dưỡng thì được chứ đi lại hơi khó khăn.
vùng ven đó bác, hiện em cũng đang ở nhà vườn cùng ba mẹ đây, cũng dự định mua căn hộ giá vừa phải để ở . cuối tuần về trên này. Nhưng giá BĐS giờ sao tùm lum, Chung cư cũng nhiều mà dự án treo cũng không ít nên phân vân.

Tập Lái
1/3/14
8
0
1
các bác đang nói dự án nào tặng kèm nội thất đấy ợ :D. Cho em 2 xu tên :D

Status
Không mở trả lời sau này.