Tập Lái
22/12/05
47
0
0
xe này mua để quậy chơi thì được còn dọn jin lại thì e hơi mệt á. nhìn đời là 1200 -1300 mà cái cản râu không có. kiếng lấy gió đã chế lại rồi, còn 1 tấm :(; đèn sau cũng chế luôn. đèn trước thì nhìn dại dại sao á, tìm 4 cái mâm jin cũng hơi bị mệt, rồi không biết sổ đăng kiểm ghi như thế nào nữa? nói chung để dọn jin thì lấy em trên cần cẩu của bác class coi bộ dễ dọn hơn á. bác classic có bán con đó không vậy?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
13/10/08
29
0
8
Hội con bọ giờ đổ bộ sang diễn đàn Autovina.vn roài, bác zô đó hỏi ý kiến các chuyên gia xem sao

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0
Xem kỹ một chút dàn gầm, máy móc còn nổ , giấy tờ nghiêm chỉnh, cộng với lòng đam mê thì giá này lấy được . Con bọ 1300 vừa tầm chơi, bác có thể tham khảo thêm anh em vw SG vào sáng CN tại Lan A nh , có con bọ 1300 mới dọn , vô địch VN , chúc bác mau quyết sớm nhé

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Xe này cũng chưa bị thay đổi nhiều đâu bác, với giá đó bác có thể xin bớt chút ít là mua được rồi. 1300 giờ là hàng hiếm, bỏ thêm vài $k cộng với nửa năm lăn lộn bác sẽ có 1 con xe đẹp.

Hạng B2
23/2/10
267
96
28
35
Sài Gòn
www.USA2HCM.com

Hông biết em có nhầm ko nha! Em cũng thấy 1 em giống vầy trong tầng hầm tòa Panorama ngoài Phú Mỹ Hưng nè! ^^ Mà xe em thấy long lanh như nồi bánh canh lun! ^^

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
vinhphucng25 nói:

Hông biết em có nhầm ko nha! Em cũng thấy 1 em giống vầy trong tầng hầm tòa Panorama ngoài Phú Mỹ Hưng nè! ^^ Mà xe em thấy long lanh như nồi bánh canh lun! ^^
Chắc đúng đó bác. Xe này .lúc đăng bán là của  a Danh trước làm bên Pru_finance, để ở PMH nhiều năm ko chạy và hồi giữa năm có bán đi rồi, có lẽ chủ mới cũng ở PMH nên bác thấy ở Panorama, anh chủ mới có thgia với anh em trong hội hôm đi Festival Ẩm thực tại VTau. Giờ cũng ko thấy liên lạc nữa!

Hạng B2
23/2/10
267
96
28
35
Sài Gòn
www.USA2HCM.com
buglover nói:
Chắc đúng đó bác. Xe này .lúc đăng bán là của  a Danh trước làm bên Pru_finance, để ở PMH nhiều năm ko chạy và hồi giữa năm có bán đi rồi, có lẽ chủ mới cũng ở PMH nên bác thấy ở Panorama, anh chủ mới có thgia với anh em trong hội hôm đi Festival Ẩm thực tại VTau. Giờ cũng ko thấy liên lạc nữa!
chà, vậy có lẽ là theo bác chủ thớt này nói xe này 90tr à? có lí wá ta! Ai mún xe xe thì cứ chui vô tầng hầm Panarama ngoài PMH là thấy nó à! Đẹp lắm! Để bữa nào em chộp hình lại cho mấy bác nghe! ^^