Hạng D
23/8/08
3.165
1.849
113
45
em cũng thấy 72 tr là giá quá xa vời

Hạng D
23/8/08
3.165
1.849
113
45
pcp nói:
em xin lỗi mấy bác , mấy bác chơi xe cỗ như dân buôn ve chai nhỉ ?????????????????

xe này cổ thì cổ nhưng không có lực hấp dẫn. trông giống công nông nhiều hơn (ngày trước chỗ nhà em toàn phá xe này lắp máy dầu TQ vào làm công nông).

Tập Lái
6/10/05
18
0
1
Ông nào ko chơi xe XHCN, không biết về xe GAZ69, chưa bỏ công ra đi lùng xe, chưa bỏ tiền ra dọn 1 chiếc xe cổ nào cho ra hồn, nhất là chỉ vào box xe cổ để hóng hớt cho có tý phong trào thì vui lòng ngồi im mà hóng chuyện nhé,

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
chienbinh nói:
Ông nào ko chơi xe XHCN, không biết về xe GAZ69, chưa bỏ công ra đi lùng xe, chưa bỏ tiền ra dọn 1 chiếc xe cổ nào cho ra hồn, nhất là chỉ vào box xe cổ để hóng hớt cho có tý phong trào thì vui lòng ngồi im mà hóng chuyện nhé,

Kính các Bác !
Theo quan điểm của riêng Tôi thì chiếc xe của Bác Chủ thớt rất có giá trị . Nó có giá trị đối với những người hiểu biết và đam mê về dòng xe này
Bác nào không thấy thích và không có đam mê thì không nên so sánh nó với các loại xe cũ khác rồi từ đó có những bình phẩm không hay, làm mất hòa khí của Anh, Em .

pcp
Hạng B2
15/7/08
105
1
18
darklord8x nói:
Em này cứ cân lên! Em giả 3000đ/kg

bác ui bác lh với e nhé e sẽ cân cho bác 1lúc 3chiếc lun nè hjhj

mời bác tham khảo hình rồi cân nhé
[link]http://www.otosaigon.com/salon/view.aspx?ID=2440[/link]

[link]http://www.otosaigon.com/salon/view.aspx?ID=2439[/link]

pcp
Hạng B2
15/7/08
105
1
18
adng nói:
pcp nói:
em xin lỗi mấy bác , mấy bác chơi xe cỗ như dân buôn ve chai nhỉ ?????????????????

xe này cổ thì cổ nhưng không có lực hấp dẫn. trông giống công nông nhiều hơn (ngày trước chỗ nhà em toàn phá xe này lắp máy dầu TQ vào làm công nông).

mỗi người 1 cách chơi xe cổ bác ui , nói về chơi xe cổ moh bác nói chuyện ngày trước thì quá trời chứ đâu còn giá trị sưu tầm như ngày nay đúng không bác ? xe em thì máy và giàn gầm vẫn còn nguyên bản chưa độ chế gì hết

pcp
Hạng B2
15/7/08
105
1
18
Ural 375D nói:
Cho ít ảnh máy và dàn gầm đi Bác .
Mắc hay rẻ đối với loại xe này là ZIN bao nhiêu % thôi

nếu bác quan tâm thì lh với em xem xe nha bác , giàn gầm chưa chấp vá máy còn nguyên bản hai cầu cần số mạnh vẫn còn đang hoạt động tốt thanks bác đã quan tâm

pcp
Hạng B2
15/7/08
105
1
18
saigonvw nói:
chienbinh nói:

Kính các Bác !
Theo quan điểm của riêng Tôi thì chiếc xe của Bác Chủ thớt rất có giá trị . Nó có giá trị đối với những người hiểu biết và đam mê về dòng xe này
Bác nào không thấy thích và không có đam mê thì không nên so sánh nó với các loại xe cũ khác rồi từ đó có những bình phẩm không hay, làm mất hòa khí của Anh, Em .

rất cám ơn hai bác đã góp thêm ý kiến cho ae diễn đàn hiểu thêm về loại xe XHCN này

Hạng B1
6/12/05
88
0
6
Xe của bác bị lai kính trước, taplo uaz, ghế uaz, cánh cửa giống gaz đít vuông, máy chắc không phải gin vì xe gin đề đạp chân, côn cơ nên pê đan côn và phanh không treo như xe bác, giá thì e ko biết