Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur
RE: Có bác sales nào bán Te 16,2k ????

giờ này hết hàng rồi bác ơi... Đại lý thì cũng chỉ còn vài cái găm kiểu như ông anh vợ, bà dì đã đăng ký mua... Nay nếu nó được giá thơm mới bán, chắc chắn ko có giá bèo nữa đâu... Cũng tại vì hàng này rất ít, 1 năm chắc vào VN khoảng 30-40 xe... Mang tiếng là xe nội đia, nhưng mà em này 100% đồ nhập khẩu...

bác tham khảo thêm cái này:
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=402765&mpage=2

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: bman

giờ này hết hàng rồi bác ơi... Đại lý thì cũng chỉ còn vài cái găm kiểu như ông anh vợ, bà dì đã đăng ký mua... Nay nếu nó được giá thơm mới bán, chắc chắn ko có giá bèo nữa đâu... Cũng tại vì hàng này rất ít, 1 năm chắc vào VN khoảng 30-40 xe... Mang tiếng là xe nội đia, nhưng mà em này 100% đồ nhập khẩu...

bác tham khảo thêm cái này:
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=402765&mpage=2

Em thấy nghịch lý thật, lúc ế hàng mời mãi chả ai thèm mua, Dai đành phải hạ giá để bán hàng tồn.

Bấy h các Bác lại tranh nhau mua .... thôi đổi qua Model khác đi các Bác ơi ....
18k làm 1 em Kia Morning AT lại NK thừa tiền để đổ xăng các Bác ạ.....:D:D:D

Hạng B2
3/3/06
118
1
0

Nó hạ giá để nhân viên++ kiếm tí chút chứ có quyết định xong là hầu như không có xe về đại lý lun, số người mua được đúng giá chắc đếm được trên đầu ngón tay

Hạng B2
3/3/06
118
1
0

Lúc đầu em cũng kết Kia Morning lắm, nhứt là sau khi kỳ mục sở thị Picanto ở Phi dưng mà giừ taxi chạy hơi vô biên thành lại hơi phản cảm

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

@thanhld: Morning thì chỉ được mỗi cái hơn là AT thôi bác ơi, chứ còn so sánh tất cả các đặc tính khác thì ko có cửa với Tè...

Hạng C
15/12/06
632
0
0

@thanhld: Morning thì chỉ được mỗi cái hơn là AT thôi bác ơi, chứ còn so sánh tất cả các đặc tính khác thì ko có cửa với Tè...

E cũng đồng ý với Bác ..
Nhưng ý em là khi không có Ter thì với tầm tiền đó minh chuyển qua mua Morning cho nhanh... còn thừa tiền để đổ xăng..

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Sao các bác không chuyển qua Vitara nhỉ:D:D

Hạng B1
22/4/05
91
1
8
53
HAN

Trích đoạn: thanhld

E cũng đồng ý với Bác ..
Nhưng ý em là khi không có Ter thì với tầm tiền đó minh chuyển qua mua Morning cho nhanh... còn thừa tiền để đổ xăng..

Thế thì bác mua Ter thì lợi hơn vì nó ăn rất ít xăng, đỡ phải đổ nhiều lần.

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

tè đi chậm sướng hơn chút xíu... nói chung đi thành phố thấy tè có đôi chút lợi thế... tuy nhiên chạy lên trên 90km/h là thấy động cơ tè gầm rú bà cố rồi, ko có cửa với Vít... :D:D:D