Hạng B2
28/5/12
282
59
28
49
Hehe bác Pu nói làm em cũng ngại quá, em thì không thường xuyên post bài, nhưng ăn chơi thì em ráng tham gia :)

Hạng B1
4/9/14
85
18
8
Lâu lắm rồi mới vô lại vậy mà beerguy vẫn còn như xưa , cạc bạc cúng tiễn vong này cho rồi.

• Like
Reactions: giahuy09
Hạng F
14/3/13
5.958
140.581
113
Phong Lăng Độ
Bác có tính thù dai .. nhớ lâu . Chắc bác làm lãnh đạo quen rùi phải không vậy ? Bỏ tính thù dai .. nhớ lâu thì người VN mới phát triển được bác à . Thiệt đó . Thử đi rồi sẽ biết nha . Chúc bác mau tiến bộ .

Beeguy hình như không có lòng tự trọng không phải là TV GM mà chổ nào cũng thọt vô, cứ chạy lông nhông như con hoang trên DD

Hạng C
20/7/14
735
652
93
Bình Thạnh - TpHCm
Em muốn gia nhập hội các bác có được không ạ ? Phải làm sao? Em không đi xe GM .Thanks
Bác đi xe đạp hay đi bộ cũng đâu có quan trọng đâu. Bác qua sinh hoạt với anh em là vui rồi. Chỉ cần sự nhiệt tình và tinh thần xây dựng cho tập thể vững mạnh đoàn kết thôi ạ.

Hạng B1
26/2/15
54
22
8
TP.HCM
Nhất trí tán thành quan điểm đẩy mạnh chiều sâu của hội GMFC & Friends.

Đành rằng cuộc sống có rất nhiều yếu tố phải lo, nhiều khía cạnh để xử lý và nhiều mối quan hệ để giao lưu.
Nhưng một khi xác định đã tham gia vào một nhóm cộng đồng nào thì phải luôn luôn xuất phát từ tinh thần tự nguyện và lòng nhiệt huyết. Đồng thời phải cho thấy sự tương tác qua lại để đảm bảo không lãng quên sự hiện diện của mỗi thành viên.
Hiện nay có vô số mạng cộng đồng xã hội, nhưng mọi người cố gắng tham gia và duy trì tốt nhất chỗ nào mà chúng ta cảm thấy phù hợp. Tránh xu hướng theo đám đông, tham gia theo hứng thì sẽ chỉ mang lại sự lãng phí về thời gian và công sức.

Cuối cùng mình tin chắc tất cả các anh em GMFC đều là những thành viên luôn luôn cháy hết mình.

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Tránh xu hướng theo đám đông, tham gia theo hứng thì sẽ chỉ mang lại sự lãng phí về thời gian và công sức.

Chính xác .