Hạng B1
10/9/09
52
6
8
Quyết định bán em nó đi em tiếc lắm, vì bao công chăm chút cho em nó nhiều lắm, giờ thằng bạn nó đang rủ làm ăn cần hơi bị nhiều xiền, thôi thì được đồng nào hay đồng đấy, em đành phải rao bán em nó vậy. Tình hình xe:

Theo giấy khai sinh thì là vào năm: 1991
Tuy là sinh ra ở Nga nhưng da em nó màu: vàng

Xe đã được thay gương chỉnh điện, Đầu DVD có khe đọc USB, thẻ nhớ, màn hình gương, chống ồn, chống nóng đều đã có, điều hòa đã lắp cực mát và mát cực nhanh. Xe đã được lắp thêm đèn LED bên trong để tăng độ sáng khi cần.Khung, gầm cón tương đối tốt. Xe được bảo dưỡng, kiểm tra thường xuyên tại Gara 2/9 đường Đặng Thai Mai (lối vào phủ Tây Hồ), Tổng côn vừa được thay mới (Bánh đà, bàn ép, lá côn, ...) , côn cực nhẹ , vừa thay xong chưa được đi phát nào vì còn đang độ trợ lực lái cho xe (sắp xong rồi ạ). Xe cũng đã được thay lọc xăng và bơm xăng điện. Giá em cứ để là 60 tr, có thể thỏa thuận để bớt thêm ạ. Các bác cứ chặt chém thoải mái đi ợ.

Xe này em đi Quảng Ninh - Hà Nội, Hà Nội - Lạng Sơn, Hà Nội 1 - Hà Nội 2 suốt mà chưa bao giờ nằm dọc đường bao giờ đâu ạ, nói chung đi tới nơi về tới chốn ko la cà lần nào cả.

Các bác có thể xem ảnh em nó tại đây ạ http://otofun.net/showthread.php?t=153351

Em thêm ít thông tin: Xe em chỉ còn 1 cầu, xe 5 số ạ. Các cụ xem trong ảnh (ảnh chụp hồi tết) thì cái gương của em nó vẫn là gương cũ không phải là gương mới được thay đâu ạ. . Mobile của em: 0983081016

Last edited by a moderator:
Hạng B1
10/9/09
52
6
8
Tình trạng xe em thế nào em biết, thợ biết bác nhá

Hạng D
6/12/06
1.229
18.783
113
40
mặc dù cho là chất lượng xe còn tốt,nhưng xe bác chỉ còn 1 cầu,nên 60tr ko phải là cao..mà là quá cao.Xe còn tốt,được độ tương đối thì giá cao lắm cũng không qua con số 40.
tubin nói:
Tình trạng xe em thế nào em biết, thợ biết bác nhá

Hạng B1
10/9/09
52
6
8
matheoken nói:
mặc dù cho là chất lượng xe còn tốt,nhưng xe bác chỉ còn 1 cầu,nên 60tr ko phải là cao..mà là quá cao.Xe còn tốt,được độ tương đối thì giá cao lắm cũng không qua con số 40.

Báo cáo cụ nà, em hỏi rồi, chi phí phục chế lại cầu trước nó cũng không đến lỗi trừ ngoéo của em đi 20tr thía đâu ợ. Trước em cũng đã định phục chế lại cầu trước, dưng mà thấy bác thợ già bác ấy bảo là, người ta bỏ mãi mới được mày phục chế lại làm gì cho nên em mới thôi đấy ợ.

Hạng B1
6/12/05
88
0
6
Xe bác 5 số chắc là thay máy Nhật và hộp số rồi, em nhớ Niva 4 số tiến, lùi phải ấn xuống, nếu muốn lắp cầu trước phải thay lại từ đầu :D

Hạng B1
10/9/09
52
6
8
Thangkn nói:
Xe bác 5 số chắc là thay máy Nhật và hộp số rồi, em nhớ Niva 4 số tiến, lùi phải ấn xuống, nếu muốn lắp cầu trước phải thay lại từ đầu :D

Xe em máy NIVA nguyên bản tăm phần tăm ạ

Hạng B1
10/9/09
52
6
8
truong195 nói:
Xe này giá bán nhanh khoảng 22tr

Em thà vứt xe cho đồng nát nó lấy còn hơn bán giá này cho bác