Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
tubin nói:
matheoken nói:
mặc dù cho là chất lượng xe còn tốt,nhưng xe bác chỉ còn 1 cầu,nên 60tr ko phải là cao..mà là quá cao.Xe còn tốt,được độ tương đối thì giá cao lắm cũng không qua con số 40.

Báo cáo cụ nà, em hỏi rồi, chi phí phục chế lại cầu trước nó cũng không đến lỗi trừ ngoéo của em đi 20tr thía đâu ợ. Trước em cũng đã định phục chế lại cầu trước, dưng mà thấy bác thợ già bác ấy bảo là, người ta bỏ mãi mới được mày phục chế lại làm gì cho nên em mới thôi đấy ợ.

Đúng là thợ già có khác, kinh nghiệm đầy mình. Bác này nên sang làm chuyên gia cho mấy phòng thiết kế xe 4x4 chuyên nghiệp như Mit hay VW cho mấy thằng ngu bên ấy sáng mắt ra. Cứ tự dưng làm xe hai cầu để các chuyên gia Việt Nam tháo mãi mới được. Bác cho em hỏi địa chỉ bác thợ già này để em bảo mấy bác bên OS offroad đến gara bác ấy tháo bớt một cầu ra cho nó nhẹ xe và tiết kiệm. Gớm, các bác ấy cũng bỏ mãi mà không được.

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội
mig19farmer nói:
Đúng là thợ già có khác, kinh nghiệm đầy mình. Bác này nên sang làm chuyên gia cho mấy phòng thiết kế xe 4x4 chuyên nghiệp như Mit hay VW cho mấy thằng ngu bên ấy sáng mắt ra. Cứ tự dưng làm xe hai cầu để các chuyên gia Việt Nam tháo mãi mới được. Bác cho em hỏi địa chỉ bác thợ già này để em bảo mấy bác bên OS offroad đến gara bác ấy tháo bớt một cầu ra cho nó nhẹ xe và tiết kiệm. Gớm, các bác ấy cũng bỏ mãi mà không được.

Hạng B1
14/5/10
79
0
0
Hà Nội
Em thấy bác để lại mà dùng, bán làm gì cho mệt xác.
Làm ăn thiếu nhiều, chứ thiếu gì mấy chục.
Bác giữ lấy, thỉnh thoảng ae Niva HN offline.

Em thấy trên này còn bác lam138 nữa. 3 người rồi, vui rồi.

Hạng B2
5/5/10
107
0
0
43
Bác tuabin đã bán được niva chưa vậy? sao hôm trước bác mới hỏi em vụ độ trợ lực lái mà nay lại rao bán xe thế, thôi để độ lại mà đi chơi chơi bác ạ, bây giờ kiếm niva khó lắm, đợt trước em cũng phải mò mẫm kiếm mãi đấy mà cũng chỉ kiếm được 01 em còn có một cầu thôi, chúc bác luôn còn tình yêu vơí niva nhé.

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0
Tiếc thật, tháng trước có bác bên KCN Quang Minh bán 1 em mới làm đẹp, máy ngon, côn số mượt mà. Bác ấy bán 26 triệu, em ngại trời nắng nên 2 tuần sau sang xem thì bác ấy nói bán 21 triệu rồi.

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
mebca nói:
Tiếc thật, tháng trước có bác bên KCN Quang Minh bán 1 em mới làm đẹp, máy ngon, côn số mượt mà. Bác ấy bán 26 triệu, em ngại trời nắng nên 2 tuần sau sang xem thì bác ấy nói bán 21 triệu rồi.

Giá xe Niva ở Hà Nội đúng là thích thật. Hic, em ở trong này kiếm đỏ con mắt bao nhiêu ngày trời và giá cũng toàn ở trên trời không à.

À mà giá đó là còn đủ 2 cầu không bác mebca. Cái cầu trước xem ra hơi bị khó tìm, hôm trước em hỏi có bác đòi em giá hữu nghị là 3 triệu á. Mà thực sự em vẫn chưa hiểu cái "cầu trước" đó có bao gồm hộp số phụ hay không nữa.