Status
Không mở trả lời sau này.
Hodzota nói:
Em thấy thông tin về BDS Bình Dương tràn ngập trên báo, rồi xem mấy đoạn Video Clip trên Youtube thấy cũng ham, cũng có ý định trở thành công dân của thành phố mới, nhưng đọc những thớt về BD thấy cũng phiêu, Bác chủ thớt có biết khi nào di dời cơ quan hành chính tỉnh về thành phố mới không vậy? Xin cảm ơn!
2013 là di dời cơ quan hành chính về đó bác! Hiện tại Tòa nhà Trung tâm hành chính tập trung đã xong phần móng, đang đẩy nhanh tiến độ! Vì Khi Trung tâm hành chính tập trung hoạt động thì dân mới bắt đùa vô ở nhiều và lúc đó bac Becamex mới hốt...... đc!:D:D

Hạng B2
27/10/10
164
234
43
CNL
www.savax.com.vn
Các bác trong Os toàn những người thành đạt, lăn lộn khắp các chiến trường đầu tư, từ SX, Chứng khoán, Tiển tệ, vàng, bất động sản...mỗi bác chỉ cần chia sẽ một kinh nghiệm, một bài học sương máu là đủ để ae trong diễn đàn mở rộng tầm mắt rồi. Còn việc tư vấn đầu tư bản thân em nhận thấy đó là tổng hợp những ý kiến khách quan cộng với quyết đoán của bản thân mỗi người ( và cả duyên số nữa). Nhiệm vụ của các bác Tư vấn hay Sale BĐS là giới thiệu một sp đầu tư để cho các bác có thể cân nhắc, phân tích, lựa chọn...còn tư vấn đầu tư hiệu quả, thử hỏi các bác đã thoát ra khỏi áp lực doanh số, sản phẩm do công ty các bác làm chủ đầu tư, rồi commission...nếu các bác thoát ra khỏi những vấn đề này thì các bác đã trở thành những nhà đầu tư rồi.

tmt911 nói:
Các bác trong Os toàn những người thành đạt, lăn lộn khắp các chiến trường đầu tư, từ SX, Chứng khoán, Tiển tệ, vàng, bất động sản...mỗi bác chỉ cần chia sẽ một kinh nghiệm, một bài học sương máu là đủ để ae trong diễn đàn mở rộng tầm mắt rồi. Còn việc tư vấn đầu tư bản thân em nhận thấy đó là tổng hợp những ý kiến khách quan cộng với quyết đoán của bản thân mỗi người ( và cả duyên số nữa). Nhiệm vụ của các bác Tư vấn hay Sale BĐS là giới thiệu một sp đầu tư để cho các bác có thể cân nhắc, phân tích, lựa chọn...còn tư vấn đầu tư hiệu quả, thử hỏi các bác đã thoát ra khỏi áp lực doanh số, sản phẩm do công ty các bác làm chủ đầu tư, rồi commission...nếu các bác thoát ra khỏi những vấn đề này thì các bác đã trở thành những nhà đầu tư rồi.
Chuẩn ko cần chỉnh! Nhưng em bổ sung thêm tí! Người sale BDS thật ra chỉ là người cung cấp thông tin về dự án mà họ bán và có thể các nhà đầu tư chưa update kịp thôi! Còn quyết đinh đầu tư hay ko là do nhà đầu tư thôi! Mà tư vấn đúng theo sự thật hay ko là do đạo đức nhề nghiệp của người môi giới đó! Nếu người tư vấn biết chắc khi nào đầu tư thành công, khả năng sinh lợi bao nhiêu thì họ có ngồi đó tư vấn cho các bác ko?

Status
Không mở trả lời sau này.