Hạng B2
10/2/14
186
1.425
93
thằng Sacom này có cái tiện là Samsung pay hoặc rút tiền ATM kg cần thẻ
giờ túi mình kg cần cái thẻ nào mà muốn quẹt, muốn rút gì cũng đc, giờ nhìn nhìu a móc cái bóp ra tùm lum thẻ mình thặc ngưỡng mộ, mình chỉ có mỗi cái thẻ công chức vs cái thẻ xe trong người :D
iPhone xao xài Samsung Pay dc a. Mà e cũng ngưỡng mộ mấy a xài con Android móc ra để thanh toán, có ngày bị hack hen a :D

Hạng D
21/9/04
1.361
9.056
113
Saigon
www.dongbich.com
Trong thang hạng của Visa thì thẻ này dưới hạng cao nhất là Infinity mà hiện ở Việt Nam mới có Sacombank và BIDV phát hành.
Tôi không biết hạn mức theo hình thức tín chấp là bao nhiêu, hình như tối thiểu 100 triệu. Còn tôi đặt sổ nên cứ giá trị sổ mà nện thôi.
hôm qua thấy các em VCB gọi điện thoại mời xác nhận có đồng ý hay không để họ cấp thẻ này đó anh, (Visa Síc-nây-chờ), cố làm một cái dắt đít cho oai xũng đc, kaka

Hạng D
1/9/14
2.304
84.249
113
Sai Gon
hôm qua thấy các em VCB gọi điện thoại mời xác nhận có đồng ý hay không để họ cấp thẻ này đó anh, (Visa Síc-nây-chờ), cố làm một cái dắt đít cho oai xũng đc, kaka
Em cũng bị mời phát hành phờ ri nè, miễn phí thường niên.

Attachments

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
iPhone xao xài Samsung Pay dc a. Mà e cũng ngưỡng mộ mấy a xài con Android móc ra để thanh toán, có ngày bị hack hen a :D
Đưa cái thẻ nó chụp đc số cũng toi nha, xài ss pay khỏe và ok, rút tiền cũng kg thẻ, quét code là xong.

Tập Lái
19/11/15
48
497
53
Sinh ziên đi du học thì xài tạm thời vài tháng đầu thẻ visa debit bank việt nam nào phí rẻ nhất mấy anh?

Tập Lái
20/8/15
43
1.629
83
45
SaiGon
Cách đây 3 năm thì còn lưỡng lự, vì chưa nhìu dzịch vụ lkết vứi bank và thẻ credit, còn bi giờ thì ....hóng !
Thường chỉ miễn phí năm đầu, năm thứ 2 trở đi thì miễn phí có đk, quan chọng là hạn mức thẻ !
Hóng !!
đúng gòi
năm thứ 2 nó nhắn tin thu phi con mịe gì đó 599k/ năm

• Haha
Reactions: conon