Tư Vấn Chia Sẻ có nên lắp bodykit ko

Tập Lái
2/7/08
33
0
0
e đang sử dụng civic 2.0 màu đen, e thấy một số anh em lắp bodykit thấy cũng đẹp nên định lắp nhưng e muốn hỏi kinh nghiệm của các bác có nên lắp ko ( em thấy một số xe lắp ở phía sau bị méo ko đẹp lắm ) ? khi lắp có phải khoan vỏ xe ko ( e kinh nhất cái khoản này ) ? hạ gầm khoang bao nhiêu cm ? có dễ bị chạm gầm ko? nếu lắp nên lắp ở đâu ( E ở Hà nội )? giá bao nhiêu?
rất mong được các bác giúp đỡ

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
RE: có nên lắp bodykit ko

cái vụ bodykit thì gắn vô riêng em thì thấy đẹp đó bác . nhưng bác có thừơng khi đi tỉnh không ? sợ nhất mấy cái ổ gà , mà bác gắn vô thì thấp hơn khỏang 5 cm . bác thích thì cứ việc chơi thôi làm đẹp cho vợ 2 mà .. hì hì :D:D

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng

chơi đi Bác , em thấy đẹp ghê hồn ,phong cách hơn ,xì tin hơn lạ lẫm hơn và khi đi xa chắc chắn đó là hàng độc:):):):)

Hạng B1
2/9/08
50
4
14

Trích đoạn: hatrangphat

chơi đi Bác , em thấy đẹp ghê hồn ,phong cách hơn ,xì tin hơn lạ lẫm hơn và khi đi xa chắc chắn đó là hàng độc:):):):)
"Đi xa" là đi đâu hả bác:D. Nếu bác Lechienvsky chỉ muốn độ nhè nhẹ thì nên dùng bodyLips thôi bác ạ, khi nào ko muốn nữa thì có thể tháo ra, đơn giản hơn.

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City

Bác mà đi tỉnh mà lên xuống lề thì xe đi body còn lại đấy bác !

Hạng B1
2/9/08
50
4
14

đi xa thao cất ở nhà bác ơi:D. Mà chả cần đi xa đâu, Hnội bjờ nhiều đường tệ lắm.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Thật ra body kit còn rẻ hơn đồ chính hãng.
Nếu bạn không mua bảo hiểm thì nên lắp- lợi cả đôi đường.
Còn nếu mua bảo hiểm thì hỏi trước họ- mình nghỉ họ sẻ hoan hô cả hai tay vì cả hai điều vui.
Thích thì làm đi bạn.

Trích đoạn: lechienvsky

e đang sử dụng civic 2.0 màu đen, e thấy một số anh em lắp bodykit thấy cũng đẹp nên định lắp nhưng e muốn hỏi kinh nghiệm của các bác có nên lắp ko ( em thấy một số xe lắp ở phía sau bị méo ko đẹp lắm ) ? khi lắp có phải khoan vỏ xe ko ( e kinh nhất cái khoản này ) ? hạ gầm khoang bao nhiêu cm ? có dễ bị chạm gầm ko? nếu lắp nên lắp ở đâu ( E ở Hà nội )? giá bao nhiêu?
rất mong được các bác giúp đỡ
Bác ơi có nhiều loại lắm. Chỉ sợ không có K mà chơi thôi. Giá khoảng từ 400 $ đến 3000 $ bác ạ. Tiền nào của đó. Chúc bác có một bộ Bodykit như ý :D:D:D:D:D:D

Tập Lái
2/7/08
33
0
0

cám ơn ý kiến của các bác....... Hôm trước e có vào HonDa Giải phóng hỏi ho báo giá 1 bộ hạ gầm khoảng 13 triệu cái đó có bác nao dùng thử chưa nêu được bao e một tiếng e chơi liền

Hạng B1
2/9/08
50
4
14

e khuyên bác những thứ trang trí bên ngoài thì ko nên mua trong hãng, đắt vãi. E cũng đang đặt 1bộ ở ngoài đấy, nếu bác thik thì hôm nào ngó thử xe em:)