Đi phố chơi MT07 ko anh? Chơi ae mình làm 1 cặp, ko đi tour thì lôi ra tập stunt cũng vui :D

Chắc chốt con này thôi

Có nên mua xe Honda rebel 300

Tôi đang suy nghĩ có nên mua triump speed twin 1200 ko ?? . Nhu cầu của tôi là dạo dạo q1 khè gái thôi . Ra khỏi tp này nên ngồi oto để bảo toàn sức khoẻ. Tuy nhiên nếu có thì tôi nghĩ tôi cũng sẽ đi vespa giống anh Tứng thôi . Đi moto mệt bỏ xừ chẳng sướng gì

Gì mà íu dzậy má????

dEs
11/5/20
2.093
150.296
113
Tôi đang suy nghĩ có nên mua triump speed twin 1200 ko ?? . Nhu cầu của tôi là dạo dạo q1 khè gái thôi . Ra khỏi tp này nên ngồi oto để bảo toàn sức khoẻ. Tuy nhiên nếu có thì tôi nghĩ tôi cũng sẽ đi vespa giống anh Tứng thôi . Đi moto mệt bỏ xừ chẳng sướng gì
Khè gái thì đi AB nhét trái chuối đủ rồi cần gì Triump hay Vera :D

Hạng D
6/12/07
1.353
14.576
113
Xe gì hông quan trọng, quan trọng là có muốn đi hay không thôi.

Em lục lại cái hình mười mấy năm trước. Lúc đó nghèo mạt, mua cái xe nopp có mười mấy tr mà đi khắp nơi.

Giờ còn.....nghèo hơn xưa.

Thảm!

Hạng F
5/3/05
8.717
74.984
113
đây
@TicoHQ @badmonkey xe e tự dưng xuống dắt bóp phanh trc ko ăn (ăn rất nhẹ). Làm đi số 1, 2 sát mé (thắng sau cứng dùng cả bàn mới ăn). Ko biết nó bị gì nhỉ? Bình thạnh có chỗ nào uy tín ko, qua tới phạm hùng xa quá mà 6h pm đóng cửa ko tiện.
Dự là tụt dầu tụt áp phanh ? Đĩa chưa mòn bao nh cả.
Lên gg map gõ xưởng anh Nhân, 304/66/2 bùi đình túy, xe anh chắc bọt khí lọt vô dầu thôi