Hạng D
30/6/08
1.505
67.631
113
59
Thôi anh mê vậy thì chơi lớn 1 phen đi. Rước về, trình vk xong lột đồ nằm ngữa “giờ muốn đánh muốn giết gì làm đi” chịu đấm ăn xôi tầm 1 tháng cũng xong :D

P/S: xe chứ méo phải đồ công nghệ, đồ công nghệ nó tức lên còn đem đi thanh lý đc, xe anh ko ký giấy nó ko bán đc đâu :D
Hãi nhất là nhậu đủ đô nài về. Chứ bình thường chã sao.

• Haha
Reactions: TicoHQ
Hạng C
21/7/20
881
11.443
93
Thôi anh mê vậy thì chơi lớn 1 phen đi. Rước về, trình vk xong lột đồ nằm ngữa “giờ muốn đánh muốn giết gì làm đi” chịu đấm ăn xôi tầm 1 tháng cũng xong :D

P/S: xe chứ méo phải đồ công nghệ, đồ công nghệ nó tức lên còn đem đi thanh lý đc, xe anh ko ký giấy nó ko bán đc đâu :D

Nhờ mấy đứa b lung lay giúo và câu trả lời haha

• Like
  • Haha
Reactions: tuanle and TicoHQ
Hạng D
16/4/05
1.069
3.061
133
Nếu thích kiểu classic thì em nghĩ mấy anh nên mua R9T scrambler, nó có những điểm hay của cả Triumph classic + GS. Cái chưa hay là chở người đi xa không có ngon thôi. Một cái rất lợi hại của dòng máy boxer ở Việt Nam là em không nghĩ có cấu hình máy PKL nào mát và an toàn hơn.
Có nên mua xe Honda rebel 300

Hạng D
22/2/06
1.299
8.811
113
46
Sài Gòn
mấy chiếc moto, nếu sử dụng để đi trong tp thì bất lợi nhất ko phảo là kích cỡ của nó mà là ko có ngăn space in. hãy nghe lời mình, vì mình cũng từng đi moto trong tp.
VÌ vậy nên , mặc dù rất mê speed twin, nhưng đành ngậm ngùi chuyển sang mê gs.

Hạng C
21/7/20
881
11.443
93
Nếu thích kiểu classic thì em nghĩ mấy anh nên mua R9T scrambler, nó có những điểm hay của cả Triumph classic + GS. Cái chưa hay là chở người đi xa không có ngon thôi. Một cái rất lợi hại của dòng máy boxer ở Việt Nam là em không nghĩ có cấu hình máy PKL nào mát và an toàn hơn.
View attachment 2786708
dòng này củng hiếm thấy bán, đa số thấy 2015 là nhiều
ko biết có lý do gì hay ko ?

• Like
Reactions: TicoHQ
Hạng B2
27/11/12
229
31.833
93
Em mới vào thớt,
Thấy tâm lý tội phạm gì đó
Thôi em đi ra lại
Hic
Bã dư biết là m ko bj chở gái, quen nhau từ cấp 2 giờ thuộc lòng rồi, với lại dân luật nên hoc qua mấy lớp phân tích tâm lý tội phạm các kiểu, gặp mình ko nói dối dc thì thua toàn tập haizzz

• Haha
Reactions: wormym
Hạng D
23/2/09
1.404
8.549
128
Bã dư biết là m ko bj chở gái, quen nhau từ cấp 2 giờ thuộc lòng rồi, với lại dân luật nên hoc qua mấy lớp phân tích tâm lý tội phạm các kiểu, gặp mình ko nói dối dc thì thua toàn tập haizzz
đời chú khổ! bị băt cóc từ khi cấp 2, nên vk nó bù cho thú vui xe cộ! thôi vậy cũng được rồi! buồn làm gì, vui lên mà sống với cái sướng của mình, có bao anh muốn mà méo có, đến nỗi lên đây mở thớt nói lên mơ mơ ước ước của mình mà còn bị bọn cá lóc nó cướp diễn đàn nè! :D :rolleyes::oops: