Hạng C
20/3/17
938
15.456
93
Sáng nay đi ăn sáng, m hỏi con: con muốn đi oto hay con cào cào. Con em trả lời ngay con đi con cao cao nổ uỳnh uỳnh.
Vậy mà bx cứ ngăn cấm, mét về ba mẹ ngoài quê. Lại nghe tiếp đợt can ngăn haizzz. Quá chông gai.
chiếc này chạy sau xe Phương Trang phải né cho qua , nổ kinh dị , nhất là cái máy kêu leng keng

• Haha
Reactions: wormym and TicoHQ
dEs
11/5/20
2.093
150.340
113
Dư cả tỉ thì phải chạy kiểu trẻ trâu, ko thì phải già trâu chứ chạy kiểu qoll thì đúng là ko ra gì :D
Em đến giờ vẫn còn chạy kiểu già trâu, thói quen từ hồi xưa chạy 2 thì rồi ko bỏ được nên đi phố khoái mấy con xác gọn, nhẹ, torque cao…chạy mới vui :D. Mấy con qoll thì để dạo phố tán gái hay chở vợ con thôi.

Có lần ông anh cột chèo lái xe đưa cả nhà đi ăn, lúc về gặp em chạy trên đường mà ổng ko nhận ra ổng chửi dm thằng nào nhìn già mà chạy như trẩu tre. Haha lúc về nhà thấy xe dựng đó ổng hỏi nãy dượng chạy ở đường đó hả? Haha :D

Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Em đến giờ vẫn còn chạy kiểu già trâu, thói quen từ hồi xưa chạy 2 thì rồi ko bỏ được nên đi phố khoái mấy con xác gọn, nhẹ, torque cao…chạy mới vui :D. Mấy con qoll thì để dạo phố tán gái hay chở vợ con thôi.

Có lần ông anh cột chèo lái xe đưa cả nhà đi ăn, lúc về gặp em chạy trên đường mà ổng ko nhận ra ổng chửi dm thằng nào nhìn già mà chạy như trẩu tre. Haha lúc về nhà thấy xe dựng đó ổng hỏi nãy dượng chạy ở đường đó hả? Haha :D
Chạy kiểu qoll nó cà giựt, nóng máy mất đi cái thú ưu tiên torque cao đi phố :D

• Like
Reactions: wormym and TicoHQ
Tập Lái
30/7/22
37
1.389
83
24

Này có được coi là trẻ trâu không?
Có nên mua xe Honda rebel 300