Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
maylangthang nói:
Đúng là kg làm được gì bọn nó , nhiều người đã kiện cáo rồi cuối cùng cũng chỉ nhận lại giấy tờ và lời xin lỗi không chân thành.
Vì sao không diệt được lý do đơn giản trước hết là kg có bộ phận nào đứng ra bảo vệ dân đen làm cho đến nơi đến chốn , thêm lý do nửa là xxx kg muốn làm trong sạch bộ máy của mình như thường rêu rao trên các mạng thông tin đại chúng.
dù gì cũng có 2 khía cạnh của nó mà bác.trong trường hợp nó bắt sai mình thì e k nói nhưng giả sử như nó bắt đúng mình thì sao,nào là giam bằng lái,giam giấy tờ.trong khi đó mình xuống nước,nói nhẹ với nó 1 lát là nó kêu mình xì tiền ra và trả giấy tờ cho mình hết,như vậy cũng tiện cho mình mà bác.nếu như bác muốn nó trong sạch thì giấy tờ của bác cũng sẽ nằm gọn trong túi nó trong sạch trong 1 tháng mình mới dc lấy về
thằng xxx nào nói chuyện cũng đàng hoàng thì thôi mình cũng gật đầu vậy chứ thằng nào bố láo,kênh kênh,bụng bia bự to đùng thế kia thì cũng nên nhịn chút bác,ở nơi đất lạ k thuộc địa bàn mình thì mình chết chắc với nó

A1
14/12/03
2.555
4.305
113
Báo Thanh Niên to đùng còn chưa làm được gì thì bác nghĩ cái thư của bác mạnh cỡ nào?

Hạng D
4/8/09
2.535
45
48
Air Bag nói:
Báo Thanh Niên to đùng còn chưa làm được gì thì bác nghĩ cái thư của bác mạnh cỡ nào?
Trừ khi cái thư của bác do chú Ba, anh Tư nào ký :D

Hạng B1
3/10/13
78
1
6
37
kiện xxx cũng như kg thôi các bác ơi, viết báo hay gì cũng vậy thôi. cứ chấp hành đúng rồi tính típ

Tập Lái
6/5/14
12
1
1
muc dich của mình là làm sao duoc giai quyet nhanh khong bi giu giay to, cho xe di cang nhanh cang tot. kien cao de giai quyet triet de hon nhung neu minh chac thang va phai co thoi gian cac bac a. anh em ta trao doi de nam chac luat va show cac tinh huong thuc te ra cho moi nguoi rut kinh nghiem. tieu chi: an toan cho minh va moi nguoi tham gia giao thong, han che toi da bi vin, cải lý khi nam luat va biet may anh xxx lam au, thuong luong khi can thiet, giai quyet nhanh gon