Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
11
Cap Saint Jacques
AE bimmer VT vào confirm giúp :):
http://www.otosaigon.com/threads/em-bi-cup-dau-o-toc-do-cao.8615546/

Nếu k xét đến yếu tố vi phạm tốc độ thì em đánh giá xe ngon, nài cứng :)
hehe, một bên cố tình vượt & cúp đầu có chủ đích (ko xinnhan) so với bên kia bị động & ko tăng tốc được mà bác còn khen là nài cứng. Nếu cứng thì đã ko són đái cúp vội vào vì sợ hôn đít xe tải (mặc dù khoảng cách còn rất xa) :D
p/s. Lỡ bị coi là già mồm rồi nên... bất chấp :D

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
hehe, một bên cố tình vượt & cúp đầu có chủ đích (ko xinnhan) so với bên kia bị động & ko tăng tốc được mà bác còn khen là nài cứng. Nếu cứng thì đã ko són đái cúp vội vào vì sợ hôn đít xe tải (mặc dù khoảng cách còn rất xa) :D
p/s. Lỡ bị coi là già mồm rồi nên... bất chấp :D

Em nghĩ thằng bmw cố tình cúp đầu dằn mặt xe kia hay sao á, chứ không phải són đái vì thấp thoáng bóng xe tải.

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
11
Cap Saint Jacques
Em nghĩ thằng bmw cố tình cúp đầu dằn mặt xe kia hay sao á, chứ không phải són đái vì thấp thoáng bóng xe tải.
:) tại e thấy nhiều bác ném đá em bên kia nói là bác Bim phải cúp như vậy nếu ko muốn hôn đít xe tải. Vậy ra ko phải bác Bim sợ són đái mà là các bác ấy són đái giùm bác Bim :)

Hạng B2
18/9/12
209
61
28
Bác Bimmer đỏ tạt đầu xe như vậy thật là "ko biết suy nghĩ" (nói nhẹ đó)... chẳng may có chuyện gì thì cả 2 ôm hận và bác bimmer chắc đền hết. Đường thoáng, an toàn...thì đạp cho sướng cũng được. Mình sướng, chẳng may có sự cố thì 1 mình chịu... chứ đừng làm mấy trò gây nguy hiểm cho người khác...

• Like
Reactions: Cat_forest and Ares