Hạng B2
15/6/05
190
17
18
53
San Fran Xích Long
Mình chộp được hình con này buổi tối ở Thượng Hải (TQ), lại phải vội đi nên không được đẹp lắm. Nhìn dàn đèn thì đóan là M6, nhưng nó tháo hết logo rồi + kính dán đen thui nên không thấy nội thất bên trong nên không chắc là M6 lắm ? [8|] Mà có gặp chủ xe chắc cũng không hỏi được vì không biết tiêng Tàu .. [&:]

Có phải Mazda 6 độ không các bác ??!

Bên TQ này rất chuộng xe Đức & Mỹ các bác ạ, chủ yếu là Volwagen, Audi & Buick (ít thấy đại ca TO nhà mình ?)

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Có phải Mazda 6 độ không các bác ??!

em m6 này chơi front bumper giống như enzo.hình như nó tháo cả dàn ghế sau ra rồi chơi cả bộ loa đằng sau.còn bộ rim ngố ko chịu đựơc gắn vào xấu cả xe.:mad:hehe.TQ chịu chơi thật.trước h nghe nói bọn ấy chơi toàn xe xịn nay mới thấy xe độ của TQ.:)

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Độ quả Kit đẹp quá!! Nhìn khủng bố phết!!

Tập Lái
12/1/05
38
0
0
53
Hà Nội

Nom có dáng đầu mèo hay nói hoành tráng hơn là đầu sư tử !

Hôm trước em cũng thấy một con dài thượt như hammer nhưng lại kiểu rất Thượng Hải : sơn vàng đỏ, mô đen xe cổ.
Ngay cả cái ống xả một chú Honda cũng lắp đèn và xẻ miệng xả xuống dưới, mỗi lần phanh ->ống xả xanh lè!

BUM
Hạng B1
24/5/05
84
1
0
Hà Nội

Rất thẩm mỹ, thế mơí là độ chứ
@Mypt: HN mà thua Thuọng Haỉ a?
BUM

HH
Tập Lái
2/1/05
15
0
0
DK-2600

gầm xe ở vn mà hạ thấp thế kia đi chưa được 500 mét là phải vô xưởng

Hạng B2
15/6/05
190
17
18
53
San Fran Xích Long

Các bác nhỉn từ kính phía sau thấy nó độ cái gì giống dàn loa quá ? Mà cái web link trên xe nó là quảng cáo cho 1 cửa hàng car audio nên mình nghĩ là bên trong xe chắc chơi dàn âm thanh hòanh tráng lắm. Tiếc là không chụp nội thất được. Mà bên Tàu này chuộng xe Đức & Mỹ ắm , nhất là Volkswagen - Audi & Buick , ít thấy xe của đại gia TO như ở VN. Mình thấy showroom của Maserati & Ferrari ở hầu hết các thành phố lớn, chứng tỏ là dân TQ có tiền & chơi xe cũng dữ dội lắm.

Mà xe của tụi nó rất đầy đủ option các bác ạ. Hầu như xe nào cũng có sunroof & số auto ( ngay cả Vios & Matiz mà còn có nữa chứ đừng nói là M6 hay Altis ...). Thấy các tức các bác liên doanh nhà mình ăn dày quá :mad:

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: HH

gầm xe ở vn mà hạ thấp thế kia đi chưa được 500 mét là phải vô xưởng

Mắt bác lại bị đánh lừa rồi:mad: xét về mặt hình khối tưởng chừng body kits được hạ rất thấp.Nhưng thực chất xét về khỏang sáng gầm thì gần như không thay đổi và nếu có thay đổi ( hạ thấp xuống thì gần như hạ rất ít ). Chứ nó độ để chạy nên phải tính kỹ chứ có phải mấy xe độ BODY đi SHOW mà bác vẫn xem trên NET đâu mà bác phán một câu xanh rờn vậy:mad:

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

Mắt bác lại bị đánh lừa rồi xét về mặt hình khối tưởng chừng body kits được hạ rất thấp.Nhưng thực chất xét về khỏang sáng gầm thì gần như không thay đổi và nếu có thay đổi ( hạ thấp xuống thì gần như hạ rất ít ). Chứ nó độ để chạy nên phải tính kỹ chứ có phải mấy xe độ BODY đi SHOW mà bác vẫn xem trên NET đâu mà bác phán một câu xanh rờn vậy
:Dbác lomo thế mới gọi là thợ mổ chứ:D
bên TQ ferrari với maserati chạy ầm ầm bác oi.bim 7 gọi là hơi bị nhiều:)

Tập Lái
16/4/05
43
0
0

bên TQ ferrari với maserati chạy ầm ầm bác oi.bim 7 gọi là hơi bị nhiều
chắc hồi đấy bác ở bên đó nhể:D(j/k) ,