Hạng C
2/5/11
770
32
28
Anhhaiotosg nói:
Làm gì có súng phá sóng, ở nước ngoài người ta chỉ dùng súng bắn tốc độ loại lazer mới thôi và rất mắc tiền, còn XXX Vn thì sử dụng loại thường thì các bác xử dụng radar detector nào chẳng được. Có điều là các bác phải tập làm quen , lắng nghe máy của mình để biết họ ở lùm nào và con cách bao xa mà thôi. Chúc vui
có chứ bác, nhưng súng phá sóng thiệt nó to bằng chiếc xe tải luôn. Hôm đám ma Đại tướng có xe đi phá sóng đó, để lát em tìm cái hình hầu các bác

Hạng D
10/1/14
2.964
4.677
113
Sài Gòn
neveroff nói:
Anhhaiotosg nói:
Làm gì có súng phá sóng, ở nước ngoài người ta chỉ dùng súng bắn tốc độ loại lazer mới thôi và rất mắc tiền, còn XXX Vn thì sử dụng loại thường thì các bác xử dụng radar detector nào chẳng được. Có điều là các bác phải tập làm quen , lắng nghe máy của mình để biết họ ở lùm nào và con cách bao xa mà thôi. Chúc vui
có chứ bác, nhưng súng phá sóng thiệt nó to bằng chiếc xe tải luôn. Hôm đám ma Đại tướng có xe đi phá sóng đó, để lát em tìm cái hình hầu các bác

Không , ý tôi là loại dành cho CSGT, hihihi

Hạng B2
19/2/13
241
560
93
Một lần em bị bắn trên xa lộ Hà Nội đoạn qua Metro, trong lúc đang lập biên bản với các XXX thì có nghe trao đổi qua bộ đàm, trong bộ đàm thông báo xe nào có máy phá sóng luôn và vị trí giấu máy phá sóng. Em nghe rõ mồn một câu: "nÓ giấu máy phá sóng dưới ghế phụ đó". Không hiểu các XXX dùng máy gì mà lợi hại thế.

Nếu không tận mắt chứng kiến em cũng không tin.

Hạng C
29/9/11
535
596
93
39
SONNGUYENNA nói:
Bác chụp hình rồi post lên cho em hóng với

Có hình nhưng ko biết up lên sao. Cái cobra nhà e nó scan và phát hiện đc tia laze từ cách xa hơn 1km và scan 360 độ luôn. Cho nên trong phạm vi 1km nếu có mấy sấy bắn xe trước thì nó scan đc. Còn nếu ko có xe và máy sấy off thì dĩ nhiên ko scan đc rồi. Nói chung là nó làm việc ok nhưng mình cũng nên cẩn thận nữa.

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/12/12
583
6.202
93
E mới nghe lần đầu, và cũng không tin. Có cao thủ nào khai sáng giúp ạh.

Anh 2 Bi nói:
Một lần em bị bắn trên xa lộ Hà Nội đoạn qua Metro, trong lúc đang lập biên bản với các XXX thì có nghe trao đổi qua bộ đàm, trong bộ đàm thông báo xe nào có máy phá sóng luôn và vị trí giấu máy phá sóng. Em nghe rõ mồn một câu: "nÓ giấu máy phá sóng dưới ghế phụ đó". Không hiểu các XXX dùng máy gì mà lợi hại thế.

Nếu không tận mắt chứng kiến em cũng không tin.

Tập Lái
12/3/13
3
1
6
neveroff nói:
Anhhaiotosg nói:
có xe đi phá sóng chi vậy bác ?

Hạng D
10/1/14
2.964
4.677
113
Sài Gòn
Có thật máy radar / laser detector có tác dụng ?

Có cái radar detector trình các bác xem. Cái này có thể nối liên lạc với Iphone và xác định vị trí XXX khi họ bắn..... Iphone dùng để dẫn đường ( phải có 3G ) và báo cho mình biết. Iphone hiển thị tốc độ của mình luôn, bắt được nhiều sóng, 360', cảnh báo sớm 3 km....hihihi

( Ở trên là máy bắt sóng, ở dưới là Iphone )

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/11/08
36
11
8
Có cái radar detector trình các bác xem. Cái này có thể nối liên lạc với Iphone và xác định vị trí XXX khi họ bắn..... Iphone dùng để dẫn đường ( phải có 3G ) và báo cho mình biết. Iphone hiển thị tốc độ của mình luôn, bắt được nhiều sóng, 360', cảnh báo sớm 3 km....hihihi

( Ở trên là máy bắt sóng, ở dưới là Iphone )
Bác đã thử được phát nào chưa, mua giá bao nhiêu ạ ?

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Thử gì bác ? Của em mua , hàng hiệu tự tay xách tay về mà bác.
Bác nào cần em để lại vì có dư vài cái cao cấp hơn, hihihi
Hàng này của nước nào bác? Bác pm em cái giá được thì mua về thử cho biết :)