Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
Re:Cóc tời cơ zin zin zin - he he he

Ngày mai em dọn sạch, rồi kiểm tra xem em nó thuộc thế hệ nào dùng cho xe gì rồi pót lên cho a,e mình luôn vậy ... em xin cố gắn hết sức... :D

Volcano 2 nói:
Em kiểm tra lại rồi,chắc là kg phải của nhà em,có bác nào thấy con nào giống hình dưới hú dùm em với nhé,thank các bác...
Cóc tời cơ zin zin zin - he he he

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

2 con này không phải của dòng landcruiser ,
landcruiser răng ăn vào hộp số là răng ngang , không phải răng xiên. thứ 2 nữa là có 2 bánh răng có đường kính to nhỏ khác nhau.
chắc chắn không phải của Toyota .

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam

có con cóc mà không có tời thì cũng như không . tời mói quan trọng chứ .

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com

Hix em cũng ko biết sao bây h??? em nghĩ muốn sài thì phải đi CNC mấy cái răng cho phù hợp từng hộp số thui.
daugia24h nói:
2 con này không phải của dòng landcruiser ,
landcruiser răng ăn vào hộp số là răng ngang , không phải răng xiên. thứ 2 nữa là có 2 bánh răng có đường kính to nhỏ khác nhau.
chắc chắn không phải của Toyota .

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com

Qua đầu tháng em qua thằng em bên thailand coi sao... hix hix nghe đồn là phải cóc tời + tời zin của mấy em Land cruiser mới sài đc. Mấy a.e đi off cũng thick sài loại này... em đi chuyến này koi tình hình sao rồi report cho hội mình hén.

nhamtiensinh nói:

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

vytruong nói:
Qua đầu tháng em qua thằng em bên thailand coi sao... hix hix nghe đồn là phải cóc tời + tời zin của mấy em Land cruiser mới sài đc. Mấy a.e đi off cũng thick sài loại này... em đi chuyến này koi tình hình sao rồi report cho hội mình hén.

nhamtiensinh nói:
Landcruiser , Mit Pajero, Nissan đều có option này nhưng ở VN chỉ có Land và Mit là phổ thông nên bác tìm tời cho những con này, hơn nữa bác tìm thì tìm nguyên bộ chứ có cóc mà phải chế đầu tời thì cũng nhiêu khê lắm.

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com

Ghi nhận nha bác.

daugia24h nói:
vytruong nói:

nhamtiensinh nói:
Landcruiser , Mit Pajero, Nissan đều có option này nhưng ở VN chỉ có Land và Mit là phổ thông nên bác tìm tời cho những con này, hơn nữa bác tìm thì tìm nguyên bộ chứ có cóc mà phải chế đầu tời thì cũng nhiêu khê lắm.

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!

@Vy: cóc tiện CNC thì chuyện bình thường nhưng vật liệu thép thì của ta tiện không sài được.. con cóc gắn vào hộp số loại như của bác gắn vào xe thì người ta biểu là con ếch chứ không phải cóc nhá..nhá.. loại này ngoài chợ nhiều

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com

Rồi bác D,
Em cám ơn thông tin của bác. luu ý luu ý he he he
Diesel_Engine nói:
@Vy: cóc tiện CNC thì chuyện bình thường nhưng vật liệu thép thì của ta tiện không sài được.. con cóc gắn vào hộp số loại như của bác gắn vào xe thì người ta biểu là con ếch chứ không phải cóc nhá..nhá.. loại này ngoài chợ nhiều