RE: con bọ đẹp

Bác Fer về sớm thế, lúc sau do mấy chú bảo vệ nói là mấy anh uống cafe bao nhiêu tiền đâu mà đậu xe quá trời và chụp hình linh tinh cản trở giao thông ...:D nên mời mấy anh dẹp dùm, các hội viên lại đánh xe sang PMH. em cũng ngồi chạy thử mấy chiếc, nhưng có lẽ ấn tượng nhất là em Austin đỏ.

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

cảm ơn bác Fenandor , trước lạ sau quen , rất vui được gặp các bác, hi vọng anh em sẽ gặp nhau và hiểu nhau hợn kính bạc

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

con bọ của tui được vinh dự chở bác XDHUNGVIET, bác có cảm giác gì khi ngồi con bọ không thưa bác ? anh em chơi con bọ hơi" khùng khùng "bác ạ rất mong sự đồng cảm của bác . kính

Hạng B1
10/8/06
52
1
0

Bác @xdhungviet làm nghề xây dựng nên đặt một con bọ trước công ty ấy.... Đảm bảo khách ầm ầm...

cảm nhận của em sau khi chạy con bọ của các bác :
1/ Xe không đến nỗi nóng như suy nghĩ
2/ Chạy khá êm , không phải là xe tải hay xe jeep tập lái
3/ Âm thanh bị loảng do mở cửa
4/ Bác nào thích sự hoàn thiện thì không nên chơi vì ngay cả chiếc bọ đẹp nhất em đi hôm nay bên trong nội thất cũng có chỗ không hoàn thiện
5/ Sinh hoạt hội yêu bọ rất lý thú và bổ ích ( em xin tham gia đều :D)
Em xin hết.

PS : hôm nay toàn gặp người quen, ông anh rể lại quen bác Bình hội trưởng, ngồi uống nước ở quán lại gặp cô thu tiền là cô giáo ở trường luật hay điểm danh mình .:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/4/04
1.523
5.570
113
saigon, Vietnam

Trích đoạn: saohom

Sáng chủ nhật 8h-13h, các bác lên cafe Dinh Độc lập( vào cổng sau) sẽ thấy một bầy luôn.

mê con bọ quá, sáng nay CN 4/3 em đi ngang cổng sau Dinh, cố nhìn vào trong nhưng không thấy con bọ nào mà toàn các loại xe khác nên em đi luôn :D

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

Mấy bác trong hội con bọ có quen với mấy công ty du lịch. Chắc lúc bác nhìn vào dinh cũng là lúc mấy bác ấy đang chở khách du lịch đi dạo thành phố rồi đấy. Ngon ăn lắm. :D:D

Hạng C
21/11/06
733
575
93
53

Không dám ạ, tại vì hôm nay hội họp HỌ gì đó nên bọn em đành lưu vong, sang Kỳ Hòa, sau đó sang Q7 thăm quán cafe Mr Ty Audio. Có lẽ tuần sau vẫn ở chỗ cũ. Chào các bác.

Hạng B2
20/11/06
252
5
18
bến xe dù

nhưng có lẽ ấn tượng nhất là em Austin đỏ.
:)em cũng thế bác ợ, xe của bác nào vậy các bác , lúc nào off bác cho em ngồi thử phát, em ở Xì Gòng, hôm chủ nhật chạy ngang ccafe Rose thấy đông vui quá, không biêt các bác hay off ở dâu, lúc nào cho em tới để em tới Hít Hà .... một chút, :Dthanks các bác