Hạng F
2/4/07
6.179
406
83
RE: Con bọ hôm CN 18/11 ở Bình Dương

@ bác Cuulongvw:Các vấn đề về giấy tờ,đăng kiểm,sang tên đổi chủ,chuyển vùng...bác tìm đọc những trang trước,trong "thông tin pháp luật..." Rất đầy đủ và thực tế..!

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

chà chà đẹp nhĩ, Hòang Cung Quán ỡ đoạn nào vậy bác, thức ăn có ngon ko, giá cả có phải chăng?

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

Gởi bạn XDHungviet ; Khi người ta đã đam mê con bọ thì nắng , nóng, bụi mệt không trở ngại gì bạn ạ ! chưa đam mê , bạn chưa hiểu được cảm giác của người chơi con bọ , Mà hình như tôi thấy bạn đã ngồi trên con bọ cũ của Sao hôm thì phải, con bọ 1100 mới này khác hẳn so với em 1300 hôm trước , hôm nào rảnh bạn ngồi thử xem .. Sao Hôm đang hạnh phúc với con 1100 này đấy . Chào bạn

Tập Lái
22/11/07
30
0
0
48

Xin chào Bác ktx,thân cháo bác saohom.Bác ktx nói đúng quá saohom đang hạnh phuc
với em bọ mới lắm,em ở xa nhưng điều này thì em biết.Cũng phải thôi vì nhìn ảnh xe mới của
saohom đẹp thiệt.Bác saohom có nhận ra em không vậy ta
Cả hai bác đều không có lỗi đâu Hoàng Cung thì phải có mỹ nữ chứ,tại saohom đang HP với vợ
mới quá-nhìn mặt thấy liền à.Mà bác đổi cả xe hay chỉ màu sơn thôi mà sao trước 1300 giờ 1100 là sao vậy bác

Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53

Em thì lại kết bọ hơn rồi đấy các bác ợ, đẹp quá đẹp quá.

Hạng B2
1/11/05
155
0
0

Trích đoạn: ktx

Gởi bạn XDHungviet ; Khi người ta đã đam mê con bọ thì nắng , nóng, bụi mệt không trở ngại gì bạn ạ ! chưa đam mê , bạn chưa hiểu được cảm giác của người chơi con bọ , Mà hình như tôi thấy bạn đã ngồi trên con bọ cũ của Sao hôm thì phải, con bọ 1100 mới này khác hẳn so với em 1300 hôm trước , hôm nào rảnh bạn ngồi thử xem .. Sao Hôm đang hạnh phúc với con 1100 này đấy . Chào bạn
E đồng ý với ý kiến của bác KTX, trong con mắt của những người yêu "Bọ" thì không có xe nào đáng yêu bằng nó cả, nó làm cho ta những lúc phát điên vì nó nhưng nó cũng làm cho ta những giây phút hạnh phúc đến ngọt ngào, chỉ có những người có tình yêu và lòng đam mê thật sự mới đi được và sở hữu được nó

em không có ý chê bọ của các bác đâu, là nói vui thôi, đã là đam mê thì khỏi bàn, em cũng muốn có em bọ để tìm hiểu lắm chứ, chỉ tại không có thời gian :(

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Nếu chỉ có tình yêu và lòng đam mê thì mới chỉ được sở hữu "nó"...trên mạng..[&o].!

Tập Lái
22/11/07
30
0
0
48

Hôm đó trời mưa phải không các bác,em thấy xe bác nào cũng lấm tấm nước.Đúng là đam mê không kể thới tiết các bác nhỉ.Đẹp quá,Bọ đúng là cha của đẹp.......ráng chịu!!!