Hạng B2
1/7/10
422
453
63
@Parker: bãi Đầm Trâu sát sân bay có phải là mình phải đi vào con đường mòn rất sâu, đi qua Miếu Hòang Tử Cải phải không bác? Em đi được tới Miếu ah, đứng núp mưa mỏi chân xong đi ra về ks, hic, không ra đựoc biển vì mưa quá to. Tiếc quá.

Hạng C
24/8/04
561
0
0
46
Gần ga, xa trường học!
@ hieuminh: đúng rồi bác ah. Vì e tìm hiểu trước nên biết Đầm Trầu là bãi đẹp nên bảo cậu lái xe đưa đến chứ tự tìm có vẻ hơi khó tìm đấy. Nó nằm ở đoạn gần đến sân bay song thực tế không hề có biển chỉ dẫn và đường đi vào rất khó. Chính vì lẽ đó mà nơi đây rất vắng. Đoàn em đi có 9 anh em mà nói thiệt là có thể tắm tiên được vì chẳng có ai ngoài mình! hehe

Hạng D
6/12/07
1.353
14.576
113
Hình bác chụp Côn Đảo đẹp lắm, nhưng có 1 số tấm hơi tối!
Em cũng đi Côn Đảo hồi tháng 3, đi nhiều nơi lắm, chỗ nào cũng có thể tắm tiên được hết bác à (trừ chỗ 914 ra). Bọn em còn đứng giữa sân bảo tàng mà.... tắm heo nữa kìa. Cảm giác cầm vòi nước xịt xịt vào nhau giữa sân bảo tàng hơi bị yo most lắm nhé bác (lúc trời còn nắng và vẫn còn khách tham quan đấy)

Hạng C
24/8/04
561
0
0
46
Gần ga, xa trường học!
minhbt nói:
Hình bác chụp Côn Đảo đẹp lắm, nhưng có 1 số tấm hơi tối!
Thanks bác đã comment. Tuy nhiên đúng là có một số tấm em cố tình chụp silhouette (chụp bóng) nên e đo sáng vào bầu trời (lúc đó là tầm 5pm nên trời rất sáng) và chắc chắn là object bác nhìn thấy sẽ bị tối đi (vì chụp silhouette mà)! tks

Hạng B1
6/5/11
51
0
0
Ảnh đẹp lắm bác... mình chưa bao giờ được đi đếnnơi này.

Hạng D
26/10/10
1.678
14.090
113
minhbt nói:
. tắm heo nữa kìa. Cảm giác cầm vòi nước xịt xịt vào nhau giữa sân bảo tàng hơi bị yo most lắm nhé bác (lúc trời còn nắng và vẫn còn khách tham quan đấy)
Tắm heo là tắm sao vậy bác ?