Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Công tắc cốp sau

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Có Bác nào bị tình trạng khi bấm vào nút mở cốp sau trên xe thì nghe tiếng tạch...tạch ......tạch liên tục và cốp không mở được sau đó phải lấy tay ấn đè nắp cốp xuống ( mặc dù cốp đang đóng) or ấn lại mấy lần cốp mới mở lên được. Đôi khi còn bị tình trạng cốp mở ra rồi nhưng không đóng lái được phải tắt máy đi xong bất lại bấm mở khóa mới đóng cốp lại được.

• Like
Reactions: Hugo_To
Có Bác nào bị tình trạng khi bấm vào nút mở cốp sau trên xe thì nghe tiếng tạch...tạch ......tạch liên tục và cốp không mở được sau đó phải lấy tay ấn đè nắp cốp xuống ( mặc dù cốp đang đóng) or ấn lại mấy lần cốp mới mở lên được. Đôi khi còn bị tình trạng cốp mở ra rồi nhưng không đóng lái được phải tắt máy đi xong bất lại bấm mở khóa mới đóng cốp lại được.
Công tắc mở cốp sau Cruze, Laetti CDX, SE 750k. Bác có nhu cầu alo e nhé: 097779.88.33 / 0934.33.22.45

Hạng C
30/3/13
540
136
28
nhà em CHUYÊN PHỤ TÙNG CHEVROLET - DEAWOO rất mong được phục vụ các bác ạ! cụ nào cần thì pm cho em nha! em sẽ phục vụ các bác chu đáo ạ 0977488671. giá cả hợp lý chất lượng thì bên em có HÀNG CHÍNH HÃNG, OEM VÀ HÀNG CŨ THÁO XE ! rất mong được các cụ os ủng hộ ạ

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Thớt này em đang hỏi các bác về bệnh mở Cốp sau không mở được mà bác bàn qua chuyện khác