Hạng C
29/3/10
582
0
16
quận 7 tphcm
thế là mọi nổ nực sì pam ko biết mệt mỏi của iêm đã được đền đáp. còn vài ngày nữa nà chiến rồi. ae cố nên nhá.

Chi Hội Trưởng P.O.C
Tất cả các nick chưa đc 6 tháng sẽ ko đc tham gia . Nản . Chưa thấy 1 Ban Tổ Chức nào thay đổi xoàng xoạch nhanh như vậy , chỉ còn có 4 ngày mà còn đi bốc thăm, thay quy định lại . Kiểu này gần 10 đồng chí nhà mình ko đc ra sân .
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m2191638.aspx[/link]

Hạng D
6/4/04
1.871
4
38
51
OS-Pasteur
cong ăn cong thẳng ăn thẳng Hào ơi... kêu ca làm gì... khó người khó ta mà... Vờ lờ cờ cưng ạ

Chi Hội Trưởng P.O.C
Thì ra mới gọi cho TK, mới biết ra là : 1 trong 2 điều kiện :
+ Quy định về cầu thủ đạt chuẩn tham gia giải:
1/ Có Nick đăng ký là thành viên của OS trên 6 tháng tính từ ngày Khai Mạc giải trở về trước.
2/ Có từ 20 điểm thưởng trở lên.

Bó tay cách post bài của bác SL .
ko rõ ràng .

Tập Lái
20/1/10
14
0
0
48
Dạ báo cáo các chú là cầu thủ đăng ký chỉ cần đáp ứng 1 trong 2 điều kiện đó thôi. Hoặc là nick 6 tháng tuổi nhưng chưa đến 20 điểm thưởng cũng ok và hoặc là nick có đủ 20 điểm thưởng ( không cần biết đăng ký khi nào ) cũng ok lun. Xong, nhà mình đủ tiêu chuẩn, trừ bác Lợi nick Ballack ráng xì pam hết cỡ đến thứ 7 cũng chỉ mới 17 điểm thưởng. Thua!:(

23/10/06
14.650
5.155
113
haobui nói:
bman nói:

cong ăn cong thẳng ăn thẳng Hào ơi... kêu ca làm gì... khó người khó ta mà... Vờ lờ cờ cưng ạ  
Em nghĩ là do SFC đông người , và thành lập trước BFC rất lâu nên cố tình ép mấy đội khác nên mới có cái luật kiểu đó . 

Cái quy định này đâu phải tự dưng có mà có sự đóng góp ý kiến của đại diện các đội bóng, đại diện OS chứ không phải quan điểm cá nhân đâu bác!  Chính bản thân SFC cũng bị mất một số cầu thủ mặt khác, các đội MFC, FFC họ đã có đội bóng đâu nhưng giờ họ có một tập thể mạnh đó thôi!

haobui nói:
Thì ra mới gọi cho TK, mới biết ra là : 1 trong 2 điều kiện : 
+ Quy định về cầu thủ đạt chuẩn tham gia giải:
1/ Có Nick đăng ký là thành viên của OS trên 6 tháng tính từ ngày Khai Mạc giải trở về trước.
2/ Có từ 20 điểm thưởng trở lên.   
Bó tay cách post bài của bác SL .
ko rõ ràng . 

Điều này bác đọc chưa kỳ lại trách ai nà! ;)

PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
hơ hơ....may cho chú Bình wá...chứ nếu ko cũng tèo lèo như nick "Ba nắc" rồi....hí hí.