Hạng D
29/5/08
1.490
87
48
MFC
RYAN THAO nói:
Ballack nói:
Còn 1 tuần mà kiếm 10 điểm thưởng chắc tèo nữa quá:(
Thưởng + khuyến mãi nữa mới đủ:D. Hic, TFC vô chung kết gặp BFC mà không có bác mất vui:(

. . .
tự tin thấy ớn . . .

Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
Tính đến giờ phút này thì BFC đã mất 4 trụ cột hàng hậu vệ gồm: caubasg ( gãy ku ), HP stereo ( trốn nợ bên Cam ), haobui ( vợ đẻ ), Mr.Loi chưa đủ điểm ( đang tìm cách mua điểm mà giá cao quá nên chưa ok
). Do đó gánh nặng phòng thủ đè hết lên đôi vai gầy của thủ môn Tiu Kím:(. Trong khi đó hàng công lại rất mạnh với sự trở lại của bác HT Tuxedo
. Nhưng dù thế nào thì BFC vẫn quyết đấu đến cùng để mang chiến thắng dành tặng các fan hâm mộ:mad:. Hi vọng trận chung kết sẽ là trận derby giữa SFC và..TFC

Hạng C
27/1/10
812
2
18
Tiêu Kiếm nói:
Tính đến giờ phút này thì BFC đã mất 4 trụ cột hàng hậu vệ gồm: caubasg ( gãy ku ), HP stereo ( trốn nợ bên Cam ), haobui ( vợ đẻ ), Mr.Loi chưa đủ điểm ( đang tìm cách mua điểm mà giá cao quá nên chưa ok
). Do đó gánh nặng phòng thủ đè hết lên đôi vai gầy của thủ môn Tiu Kím:(. Trong khi đó hàng công lại rất mạnh với sự trở lại của bác HT Tuxedo
. Nhưng dù thế nào thì BFC vẫn quyết đấu đến cùng để mang chiến thắng dành tặng các fan hâm mộ:mad:. Hi vọng trận chung kết sẽ là trận derby giữa SFC và..TFC

éc éc, bác cứ làm e bật ngửa hoài

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Em thành thật so zì HT, HP và các bác trong đội...:( Vì 22 này em phải về Mã có việc gấp rồi...hic....Tiếc là ko có tường thuật trực tiếp trên TV để em theo dõi ủng hộ đội nhà thi đấu nữa, nhưng em tin chắc rằng BFC sẽ vô địch đó. Em sẽ ra kèo (toàn là kèo trên) cho BFC để ủng hộ tinh thần cho các cầu thủ nhà mình. BFC vô địch....!!!!!

Hạng B2
5/9/09
224
1
18
e cũng có mặt, múa lửa cổ vũ đội nhà........

mặc dù bít chắc đội nhà vô địch vì trọng tài, sân, và đặc biệt các đối thủ.... e đã mua hết ròy.

Hạng B1
13/5/10
96
0
6
E bỏ phiếu ủng hộ BFC.E thấy các bác tích cực tập luyện trí lực và thể lực quá nên Cúp nằm trong tầm tay rồi.Chúc BFC vô địch