Hạng B2
29/7/07
342
14
18
RE: CR ở Hàn Quốc và CR ở Mỹ

Ôi vậy xe của mình là xe tốt rồi các bác xe mà xuất đi CHÂU ÂU hoặc MỸ thì chất lượng coi như ok hơn hẳn mấy em ở VIỆT NAM này rồi.Tí nữa thì em làm em ỈN rồi hú hồn.

Hạng B2
10/4/07
205
1
0

Đúng rồi, em cũng thế

Trích đoạn: ETOMO

Ôi vậy xe của mình là xe tốt rồi các bác xe mà xuất đi CHÂU ÂU hoặc MỸ thì chất lượng coi như ok hơn hẳn mấy em ở VIỆT NAM này rồi.Tí nữa thì em làm em ỈN rồi hú hồn.

Hạng C
21/10/07
714
15
18

em cũng xém liêu xiêu em IN may mắn là vợ cả cản ko cho lây hehehe, giờ thấy yêu vợ cả ghê hehehehe :D

Hạng B2
22/10/07
370
4
18

Cac ong oi~

KIA Motors
Carens thi nuoc nao cung giong nhau~!
Chi khac la "Ten" thoi!

Tham khao nhe~

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Em cũng nghĩ Carens thì ở đâu cũng như nhau, có điều đời khác nhau thì có thể có thêm 1 số thay đổi nhỏ.

Hạng B1
14/9/07
82
1
0
44

Em chỉ biết ở Mỹ thì Caren được gọi là Rondo và hay được làm taxi (nhất là ở New York) còn Caren tại Hàn Quốc thì có vùng ở Hàn Quốc làm xe cảnh sát (kinh thật)! Chẳng biết có đủ speed để đuổi phạm không nhỉ?:):)

Hạng B2
29/7/07
342
14
18

Em không cần biết CR này nó dùng vào việc gì ở HQ hay ở MỸ miễn chất lượng tốt là ok rồi bác mua để đi hay để so sánh.Nếu bác nói vậy thì bác thử nghĩ xem thị trường MỸ nó rất khó tánh nhưng CR này chạy taxi ở bển chứng tỏ em nó tốt rồi đâu bác thử đem mấy xe do VAMA sản xuất qua bển chạy thử coi được không.Em không biết CR chạy hết tốc độ được bao nhiêu nhưng thưa bác nếu muốn chạy ở VIỆT NAM thì bác không có đường để chạy đâu bác mua để đi hay để đua nếu bác muốn tốc độ nhanh thì bác mua mấy xe thể thao đi cho nó nhanh chạy cho đã.Em xin nói cho bác rõ xe này là xe gia đình chứ không phải xe đua do đó em không cần biết nó chạy nhanh cỡ nào miễn nhà em đi chơi vui vẻ là ok rồi.

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Bác EMOTO lấy xe chưa thế, chừng nào xong giấy tờ, ghé cho anh em chiêm ngưỡng nhé.

Hạng B2
20/9/07
434
7
18

chênh lệch của TH nhập và nhập nguyên chiếc là gan` 6000USD mà có thêm 1 túi khí, mâm 225/55/R17, nội thất da,...

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Quá mắc! trung bình túi khí giá 1k, còn thêm bánh to hơn, vành rộng hơn thì cũng không nhiều đến thế. E nghĩ TH có giá tổng đại lý nên rẻ hơn là các nhà nhập khẩu lẻ ==> Múc của Th là đúng sách rồi còn gì!
Trích đoạn: lmduc242

chênh lệch của TH nhập và nhập nguyên chiếc là gan` 6000USD mà có thêm 1 túi khí, mâm 225/55/R17, nội thất da,...