Hạng B2
8/2/18
464
12.391
93
Sài Gòn
Ko tính trên cao tốc.
Ngoài quốc lộ, dù đôi khi kích hoạt cruise chỉ chưa được 1 phút thì đạp thắng, nhưng do quen.
Em thấy tăng tốc nhẹ bằng cruise cũng khá tốt, đẩy và giũ là tua lên tới hơn 3k rpm và dễ dàng đạt thêm 10kmh

Hạng B2
1/1/18
116
29.321
93
Cruise control của mini cooper sau khi set tốc độ nó tự tăng giảm theo xe phía trước, có xe vào làn nó tự giảm tốc độ và luôn giữ một khoảng cách nhất định, nếu đường trước mặt trống nó sẽ tăng tốc chạy theo tốc độ đã set. Vào đường cong nó báo warning và bảo cruise sẽ tắt.

LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
889
29.805
93
Ko tính trên cao tốc.
Ngoài quốc lộ, dù đôi khi kích hoạt cruise chỉ chưa được 1 phút thì đạp thắng, nhưng do quen.
Em thấy tăng tốc nhẹ bằng cruise cũng khá tốt, đẩy và giũ là tua lên tới hơn 3k rpm và dễ dàng đạt thêm 10kmh
Xe anh xe gì, giảm tốc từ xa bằng CC sao phải đạp thắng

Hạng B2
8/2/18
464
12.391
93
Sài Gòn
Cruise control của mini cooper sau khi set tốc độ nó tự tăng giảm theo xe phía trước, có xe vào làn nó tự giảm tốc độ và luôn giữ một khoảng cách nhất định, nếu đường trước mặt trống nó sẽ tăng tốc chạy theo tốc độ đã set. Vào đường cong nó báo warning và bảo cruise sẽ tắt.
Xe xịn, mềnh cũng thích mini cooper mà giá cao quớ :D

Hạng B2
8/2/18
464
12.391
93
Sài Gòn
Xe anh xe gì, giảm tốc từ xa bằng CC sao phải đạp thắng
Cao tốc thì giảm bằng cruise anh.
Nhưng quốc lộ thì luôn bị cắt mặt nên em đạp thắng cho an toàn :D

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.022
80.429
113
Ko tính trên cao tốc.
tăng tốc nhẹ e đạp mồi, khi nhả ra, nó về lại tốc độ cài

Hạng D
18/4/15
1.447
11.487
113
Ko tính trên cao tốc.
Mới tậu Civic hả? Muốn chạy sao chạy, do cảm giác lái của mình thôi! Bữa trc cv mệt quá, xe đang bon bon mình định mớm thêm tí ga cho mát cái người, giẫm nhằm chân thắng, thằng phía sau cũng dúi dụi, xong nó chạy lên nhìn mình như trên hành tinh khỉ xuống! Hehe mịa mày bem là kao kêu áo dàng lập bb ko làm chủ tốc độ á!

• Like
Reactions: h.hung