Hạng B2
18/2/15
414
675
93
36
Thủ Đức
bữa mới làm giống bác 1 lần nó kéo em zô chắc tại lần đầu nên em rung lắm nhưng may cuối cùng cũng cho đi =,=. Giờ e đang suy nghĩ sau này có nên cứng z k hay mình cứ an phận ~~
Kẹt xe + an toàn cho mình thì cứ đi. Bác có kinh nghiệm r thì cứ bình thản nói.ko cần nói nhiều. chú trọng 1 câu vd: đi làn đó có sai ko? Nếu sai xin bb ghi ý kiến. Ko có khái niệm "xin và cho".

• Like
Reactions: ketui0922
Hạng B2
15/2/10
448
290
63
Kẹt xe + an toàn cho mình thì cứ đi. Bác có kinh nghiệm r thì cứ bình thản nói.ko cần nói nhiều. chú trọng 1 câu vd: đi làn đó có sai ko? Nếu sai xin bb ghi ý kiến. Ko có khái niệm "xin và cho".
tốt nhất là đừng nói luật với xxx - cứ "năn nỉ viết cái biên bản"

• Like
Hạng D
8/2/12
1.979
9.073
113
tốt nhất mấy bác cứ lane oto mà đi, kẹt chút nhưng không bị phạt, nôn nóng thì xxx kiếm cớ phạt mà thôi, lúc đó thì mệt
luật không cấm thì cứ đi bình thường. bắt lại thì xin biên bản, chính vì sợ làm phiền nên bọn xxx mới nghĩ ra cái lỗi này nhé

• Like
Tập Lái
27/12/14
23
10
3
37
Chắc vậy quá bác.

Tập Lái
27/12/14
23
10
3
37
luật không cấm thì cứ đi bình thường. bắt lại thì xin biên bản, chính vì sợ làm phiền nên bọn xxx mới nghĩ ra cái lỗi này nhé
Bác nói y như đúng rồi ấy... vậy cục tức bỏ đâu hả bác?