Thảo Luận Chung CSGT Trảng Bom ở đâu?

Hạng B2
19/5/10
169
5
18
HCM
Chào các bác,
Số em chạy vào Trị An thăm bạn thì bị phạt cái tội "chạy cố xác" tới 50km/40km theo quy định nhưng em không biết chỗ đóng phạt ở đâu? Hỏi mấy ảnh thì nhận được câu trả lời là " Mày ra ngả ba chạy lên mấy cây nữa". Em hỏi thêm thì im ru bà rù, thôi lên xe đi tiếp cho khỏe. Có bác nào biết chỉ giúp em cái nhen. Thanks các bác nhiều.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Từ ngã 3 Trị An hướng đi về Dầu Giây sẽ gặp thị trấn Trảng Bom có biển giới hạn 50km/h, ở đây hỏi CA Trảng Bom ai cũng biết

Hạng B2
19/5/10
169
5
18
HCM
phucminh nói:
Từ ngã 3 Trị An hướng đi về Dầu Giây sẽ gặp thị trấn Trảng Bom có biển giới hạn 50km/h, ở đây hỏi CA Trảng Bom ai cũng biết
Dạ em cảm ơn bác phucminh nhiều.

OSOM
23/4/07
9.162
10.189
113
Thường thì nộp phạt kho bạc và lấy lại giấy tờ ngay tại CA TT Trảng bom (xem hình).

Hạng D
5/5/12
1.540
214
63
15
niềm đam mê
toshipa nói:
Chào các bác,
Số em chạy vào Trị An thăm bạn thì bị phạt cái tội "chạy cố xác" tới 50km/40km theo quy định nhưng em không biết chỗ đóng phạt ở đâu? Hỏi mấy ảnh thì nhận được câu trả lời là " <span style=""color: #ff0000;"">Mày</span> ra ngả ba chạy lên mấy cây nữa". Em hỏi thêm thì im ru bà rù, thôi lên xe đi tiếp cho khỏe. Có bác nào biết chỉ giúp em cái nhen. Thanks các bác nhiều.

cán bộ mà xưng "mày tao" sao bác không chửi nó là không có văn hóa? Em dị ứng cái kiểu xưng hô này lắm luôn. em từng chửi CSKV chổ em ở trọ hồi đi học cái vụ này nè! nghe xong bác ấy đổi ngay sang "cậu" và "tôi" liền. Cuối cùng mất 50.000 vì không đăng ký tạm trú.
Đa số cán bộ bây giờ tưởng mình là ông nội của dân.

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/6/11
1.195
57
63
TPHCM-TÂN BÌNH
Em có cảm giác chữ "mày" là văn hóa cửa miệng của một số csgt...nghe chói tai ko chịu được. em là em bùng lại luôn. mày mày, tao tao với em là không xong

Hạng B2
19/5/10
169
5
18
HCM
@ bác XaGan: bác thật tuyệt!
@ ĐặngNguyễn: dạ giờ bác nhắc em mới nghĩ ra vì tính em cũng không quan tâm khi mấy cha đó nói gì, mục đích của em là hỏi để biết chỗ đóng phạt thôi vì mình bị lỗi mà. 2B bắn luôn nha bác, quá trời 2B luôn (chắc nơi khác đến).

Hạng D
11/1/11
2.356
2.413
113
Earth
ĐặngNguyễn nói:
toshipa nói:
Chào các bác,
Số em chạy vào Trị An thăm bạn thì bị phạt cái tội "chạy cố xác" tới 50km/40km theo quy định nhưng em không biết chỗ đóng phạt ở đâu? Hỏi mấy ảnh thì nhận được câu trả lời là " <span style=""color: #ff0000;"">Mày</span> ra ngả ba chạy lên mấy cây nữa". Em hỏi thêm thì im ru bà rù, thôi lên xe đi tiếp cho khỏe. Có bác nào biết chỉ giúp em cái nhen. Thanks các bác nhiều.

cán bộ mà xưng "mày tao" sao bác không chửi nó là không có văn hóa? Em dị ứng cái kiểu xưng hô này lắm luôn. em từng chửi CSKV chổ em ở trọ hồi đi học cái vụ này nè! nghe xong bác ấy đổi ngay sang "cậu" và "tôi" liền. Cuối cùng mất 50.000 vì không đăng ký tạm trú.
CSGT mà xưng hô với bác là mày tao thì bác cứ tao mày lại thôi, xem thèng nào nhục hơn thèng nào
đằng nào thì cũng bị ăn BB rồi còn gì

Hạng D
17/2/08
1.000
3
38
62
TP. HCM
dragonlong76 nói:
ĐặngNguyễn nói:
toshipa nói:
Chào các bác,

CSGT mà xưng hô với bác là mày tao thì bác cứ tao mày lại thôi, xem thèng nào nhục hơn thèng nào
đằng nào thì cũng bị ăn BB rồi còn gì

Em đoán là "mấy ảnh" đâu có biết nhục bác ạ, vì nếu biết thì không ra đường vòi tiền người dân.