Thảo Luận Chung CSGT Trảng Bom ở đâu?

Hạng B2
23/9/11
320
9
18
từ ngã 3 trị an bác chạy lên khoản mấy cây chuối thì sẽ gặp con lương cứng
từ đầu con lương cứng bác chạy lên khoản 200m nữa nhìn qua tay phải là gặp CA huyện trang bom,

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.228
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Đã lập bb rồi má gọi dân bằng mày thì dân lập tức chuyển bại thành thắng ngay. Thằng đó lại phải xin lỗi nếu bác chủ yêu cầu gặp chỉ huy!

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
52
Campuchia
dragonlong76 nói:
ĐặngNguyễn nói:
toshipa nói:
Chào các bác,
Số em chạy vào Trị An thăm bạn thì bị phạt cái tội "chạy cố xác" tới 50km/40km theo quy định nhưng em không biết chỗ đóng phạt ở đâu? Hỏi mấy ảnh thì nhận được câu trả lời là " <span style=""color: #ff0000;"">Mày</span> ra ngả ba chạy lên mấy cây nữa". Em hỏi thêm thì im ru bà rù, thôi lên xe đi tiếp cho khỏe. Có bác nào biết chỉ giúp em cái nhen. Thanks các bác nhiều.

cán bộ mà xưng "mày tao" sao bác không chửi nó là không có văn hóa? Em dị ứng cái kiểu xưng hô này lắm luôn. em từng chửi CSKV chổ em ở trọ hồi đi học cái vụ này nè! nghe xong bác ấy đổi ngay sang "cậu" và "tôi" liền. Cuối cùng mất 50.000 vì không đăng ký tạm trú.
Đa số cán bộ bây giờ tưởng mình là ông nội của dân.
CSGT mà xưng hô với bác là mày tao thì bác cứ tao mày lại thôi, xem thèng nào nhục hơn thèng nào
đằng nào thì cũng bị ăn BB rồi còn gì
Có lý:D
Chỉnh lại nó.. mày bao tủi dám kiu tao bằng thằng mậy..??:D

Hạng C
6/9/10
887
434
63
35
TP HCM
CA mà xưng như vậy là em chỉnh ngay liền dù gì biên bản cũng đã lập rồi. Chắc ảnh cai cái vụ lập biên bản không la liếm được nè.
Có lần bà dì em chở em quẹo trái ngã tư Nguyễn Thị Mink Khai vô CMTT (phong vũ) em thấy đúng tội nên em nói dì thôi chịu phạt không cãi. Mấy ẳnh cứ "gợi ý" "chị quẹo trái chỗ có biển cấm" giờ chị tính sao? Em thấy cái kiểu hỏi là chắc mún "nửa vầng trăng rồi" (hehe chết với em nhé) em hỏi lại giờ anh tính sao? Hai ảnh cũng ậm ờ nhìn nhau hơi cưởi cười (chắc nói em ko biết luật) em tiếp luôn "thì lập biên bản chứ sao còn đợi gì". Hai anh "lườm" em mà ko làm gì được chắc cũng cai em lắm. Em giờ đi tuyến đường này cũng cẩn thận hơn vì sợ gặp lại người xưa thì mệt.

Last edited by a moderator: