Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
:3dquaytay: Ôi, chính vì mấy bạn sale vầy mới bị up sọt đồng loạt nè. Mấy cái đó có gì là mật, là chứng cứ cho thấy độ uy tín của dự án đó, còn nói miệng ra văn bản... Nói thật em kí ngày chục cái :)
Phản biện là tốt, ko có dìm hàng nghen. Ko hôm sau tui làm thịt Gà quay luôn đó :)

Tập Lái
7/9/12
3
154
27
Vậy là căn em với bác @dtl1987 không lo kẹp trym vì đã có bác @thanhnuz kèm roài. Ăn ngon ngủ kỹ thoai :))
Em cũng chỉ đợi đến khi các bác phải vào tiền tươi thóc thật, kiểu gì chả có bác nhè ra, có khi lại còn rẻ hơn giá các bác mua lúc đầu :)
Còn giờ các bác đang lung linh màu hồng, em chỉ dám kính nhi viễn chi thôi.

Hạng B2
31/10/12
435
673
93
49
Lùa đc bác Gà núp vào đây thì Lavita ko phải dạng vừa, hoặc là sales HT hóa cáo cả rồi :p Dù sao, xiền cọc của e bên 9view sẽ dùng để xây móng Lavita, hoặc ngược lại :D nên nếu các bác cần thêm ng đu dây điện để kéo nó xuống đặng xây cho lẹ thì hú em nhé, cùng thuyền cả mà.

Hạng B2
27/6/15
472
4.659
93
36
Mà e thắc mắc, sao xin dc giấy phép xây dựng thì phải xin luôn cái hạ ngầm ấy nhỉ. Chẵng lẽ mở bán ùi mới đi xin hạ ngầm, lỡ hẻm dc thì trả tiền lại hả ta hihi...

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Mà e thắc mắc, sao xin dc giấy phép xây dựng thì phải xin luôn cái hạ ngầm ấy nhỉ. Chẵng lẽ mở bán ùi mới đi xin hạ ngầm, lỡ hẻm dc thì trả tiền lại hả ta hihi...
Chắc đợợc thì HT mới ra cái cam kết hạ ngầm trong năm 2016 chứ nhỉ?

Hạng C
4/5/13
700
3.942
93
Cho bác nào cần cam kết!!
CAm kết là giữa ai với ai, đi kèm thời gian chính xác, ngày, giờ, điều kiện là gì... Và trên hết là bồi thường nếu vi phạm, chứ còn tờ giấy này mình nói rồi, nó chỉ là 1 cái thông báo. Anh đi lấy dùm em tờ giấy nào có chữ cam kết cái. Còn mua lại dự án coi như cho qua, cũng chả quan tâm như anh nova lâu nay vẫn làm đê dù người mua có quyền đòi hỏil. Mà tờ cam kết có luôn điều kiện còn là tờ giấy lộn huống hồ 1 bản thông báo này.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
19/11/15
46
508
83
CAm kết là giữa ai với ai, đi kèm thời gian chính xác. Tại ngày, giờ, điều kiện cho phép thay đổi, điều kiện là gì... Và trên hết là bồi thường nếu vi phạm, chứ còn tờ giấy này mình nói rồi, nó chỉ là 1 cái thông báo. Anh đi lấy dùm em tờ giấy nào có chữ cam kết cái. Còn mua lại dự án coi như cho qua, cũng chả quan tâm như anh nova lâu nay vẫn làm đê dù người mua có quyền đòi hỏi
Tội em nó, chắc em nó mới vào nghề bác ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.