Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/8/15
0
14
2
43
Em đang có nhu cầu mua căn 2 phòng ngủ, tầng từ 14 trở lên.
Bác nào có giá tốt, chiếu khấu cao giới thiệu cho em với.

• Like
Reactions: Rio2014
Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Em đang có nhu cầu mua căn 2 phòng ngủ, tầng từ 14 trở lên.
Bác nào có giá tốt, chiếu khấu cao giới thiệu cho em với.
Bác gửi cho em cái số, bạn sale của em nhiệt tình lắm, chắc sẽ làm hài lòng Bác

Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Điện cao thế
Điện cao thế
Điện cao thế
Điện cao thế
Điện cao thế
Điện cao thế?
Thật cao cấp!
Em cũng đang ngóng cho HT vi phạm cam kết hạ ngầm để lấy lại tiền mua Gia Hòa với bác hihi

Tập Lái
14/8/15
0
14
2
43
Bác gửi cho em cái số, bạn sale của em nhiệt tình lắm, chắc sẽ làm hài lòng Bác
Inbox thông tin cho em đi. Hiện tại em đang đi công tác cuối tháng mới về nên không nghe điện thoại được.

Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Em cũng đang ngóng cho HT vi phạm cam kết hạ ngầm để lấy lại tiền mua Gia Hòa với bác hihi
Cam kết đó chỉ là 1 tờ giấy mang tính chất thông báo, ko có điều khoản phạt nha bác

Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Cam kết đó chỉ là 1 tờ giấy mang tính chất thông báo, ko có điều khoản phạt nha bác
Mình sẽ làm 1 vụ Thu Minh thứ 2, HT không vì mấy trăm lẻ của em mà mất hình ảnh và uy tín được. PL VN được cái bảo vệ người tiêu dùng mà!

Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Mình sẽ làm 1 vụ Thu Minh thứ 2, HT không vì mấy trăm lẻ của em mà mất hình ảnh và uy tín được. PL VN được cái bảo vệ người tiêu dùng mà!
Vụ đó chẳng qua PR cho chủ đầu tư thôi bác ạ

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Em cũng ngóng đến hết năm 2016 xem thế nào? Căn Bác hướng view phía trc ah?

Tập Lái
24/10/15
4
543
78
44
Nếu có hạ ngầm được thì phải là :
-1 văn bản từ phía nhà nước đồng ý cho HT hạ ngầm; hoặc
-1 văn bản cam kết của HT là nếu k hạ ngầm sẽ chịu phạt cho người mua
Như vậy mới có giá trị.
Còn cái văn bản thông báo đơn phương từ HT kiểu "tao sẽ hạ, mày yên tâm" thì tới con muỗi nó cũng hok dám tin!

• Like
Reactions: Menamlun
Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Nếu có hạ ngầm được thì phải là :
-1 văn bản từ phía nhà nước đồng ý cho HT hạ ngầm; hoặc
-1 văn bản cam kết của HT là nếu k hạ ngầm sẽ chịu phạt cho người mua
Như vậy mới có giá trị.
Còn cái văn bản thông báo đơn phương từ HT kiểu "tao sẽ hạ, mày yên tâm" thì tới con muỗi nó cũng hok dám tin!
Thuật dụng nhân, người xưa có câu "Đã dùng thì không nghi, đã nghi thì không dùng". Nay mình đã lên thuyền mà còn nghi ngại lung tung thì khác nào tự chặt tay mình hả các bác?
Ít ra thì chủ đầu tư cũng đã tự ý thức khuyết điểm mà viết cái cam kết, còn hơn nhiều ông khác vẽ cho lung linh rồi thay đổi thiết kế lúc sau chả ra cái ôn gì (TDI chẳng hạn), cũng bơ mặt ra.
Em đã đâm lao, bất quá em làm Chí Phèo ăn vạ, lấy đá chọi ngọc xem HT chịu xì ra không chứ mà quảng cáo và cam kết ẩu mà được à!

Status
Không mở trả lời sau này.