Đánh Giá Xe Cua so troi ecosport

Hạng B2
2/7/11
206
14
18
Chao cac bac,
mot ngay dep troi e phat hien cua so troi cua ecosport bi lun xuong (nhu hinh dinh kem).
thay vay embhet hon may la xe dau trong mai che, chu neu dau ngoai troi thi chac cai xe da bien thanh thung chua nuoc khi troi mua roi.
Luc do e binh tinh lai va bam nut mo cua so troi ra, sau do bam nut de dong lai thi tro ve trang thai binh thuong. Sau 3 ngay lai bi lun nua.
Co xe bac nao bi nhu vay chua ah?
bac nao sales cua ford vui long cho biet neu bi nhu vay thi co duoc bao hanh ko?
thanks.
(e dang nhap bang dien thoai nen khong danh dau duoc, xin thong cam)

Attachments

BTH confirmed
Hạng B2
28/5/10
220
154
43
Chao cac bac,
mot ngay dep troi e phat hien cua so troi cua ecosport bi lun xuong (nhu hinh dinh kem).
thay vay embhet hon may la xe dau trong mai che, chu neu dau ngoai troi thi chac cai xe da bien thanh thung chua nuoc khi troi mua roi.
Luc do e binh tinh lai va bam nut mo cua so troi ra, sau do bam nut de dong lai thi tro ve trang thai binh thuong. Sau 3 ngay lai bi lun nua.
bac nao sales cua ford vui long cho biet neu bi nhu vay thi co duoc bao hanh ko?
thanks.
Có khả năng sau khi bác đóng sát rồi, nhưng vô tình, bác hoặc ai đó chạm vào nút bấm sunroof 1 cái thì nó sẽ tự động thụt xuống 1 nấc. Nếu bác ấn thêm 1 cái nữa, thì nó sẽ thụt xuống thêm 1 nấc nữa!

Bác thử kiểm tra xem sao!

Hạng B2
2/7/11
206
14
18
xác nhận đã đóng cẩn thận. bởi vậy mình mới thấy lo lắng vì mùa mưa sắp tới.

Hạng C
26/9/12
856
305
63
bác mang đến đại lý gần nhà nhất để hãng kiểm tra, nếu bác không làm gì mà nó như thế --> yêu cầu bảo hành

Hạng B1
21/2/12
98
3
8
40
westernfordsaigon.com.vn
Chao cac bac,
thanks.
---------
theo mình thì pác xem lại thao tác nut bấm cửa sổ trời, nếu đã chuẩn mà ko hết Pác vui lòng mang xe đến Western Ford : 530 Kinh Dương Vương, P.An Lạc, Q. Bình Tân. kĩ thuật sẽ kiểm tra giúp Pác. Hoặc Đại lý Ford gần nhất. :)

Hạng B2
23/3/16
121
4.833
93
Nếu trúng quả xoài rụng xuống trúng, nó bị thủng thì có được bảo hành ko bác.