Hạng B2
9/4/12
106
2
0
Re:Nissan Grand livina cực đỉnh khi lên cửa sổ trời sunroof !

Dawnglow. nói:
Công nhận bác lót cái miếng nỉ quá đẹp.
Tay nghề cao đó bác chủ thớt
Mà mưa nó có dột không đó bác chủ?

Hi, bên em bảo đảm cho bác bão cấp 15 nhe bác :):):):)

Hạng B2
9/4/12
106
2
0

Bên em sắp chuyển địa điểm công ty sang quận 7 nhe các bác
:):):)

Hạng C
22/12/11
589
20.387
93

Hệch!
Livina có mỗi một cái giàn lạnh bé xíu ko đủ lạnh cho người ngồi sau, nên khoét trần kiếm tí gió cho thoáng là phải đạo rồi.

Thằng bạn lỡ bị bọn Nissan dụ mua con này giờ nó cay đắng lắm.
Con cháu nheo nhóc ngồi sau than như bọng : nóng quá bố ơi
Thế là hắn phải ra Níssan, bọn này tư vấn lừa đảo bảo lắp thêm cái quạt gió trên trần thổi thốc ra phía sau , trông hổng giống con giáp nào, và chém đẹp nó 3 trẹo!!!

Về nhìn thấy tớ thất kinh bảo sao ko ra ADV , cái quạt bèo này ngoài ấy bán có 2 trẹo thôi!
Thế là thằng cu bạn mặt lại đần ra vì tức bọn lừa Nisan.

Hạng B2
9/4/12
106
2
0

AJELITA nói:
Hệch!
Livina có mỗi một cái giàn lạnh bé xíu ko đủ lạnh cho người ngồi sau, nên khoét trần kiếm tí gió cho thoáng là phải đạo rồi.

Thế là hắn phải ra Níssan, bọn này tư vấn lừa đảo bảo lắp thêm cái quạt gió trên trần thổi thốc ra phía sau , trông hổng giống con giáp nào, và chém đẹp nó 3 trẹo!!!

Về nhìn thấy tớ thất kinh bảo sao ko ra ADV , cái quạt bèo này ngoài ấy bán có 2 trẹo thôi!

Heyza, giá như bác đó qua bên em sớm hơn thì đỡ rồi, mà không có gì là muộn cả, cứ qua em, bên em làm lại cho bác !

Tập Lái
4/2/12
24
0
1
36

AJELITA nói:
Hệch!

Bác cho hỏi cái quạt gió đấy nó ntn ạ! bác có ảnh hông em xem với! con này máy lạnh thì sâu, nhưng 1 giàn là nhược điểm của nó đấy bác ợ, đang quan tâm đến cái quạt gió như bác nói.

Hạng B2
19/6/07
460
54
28
Hà Nội
360.yahoo.com

Đẹp quá. Tay nghề của công ty bác chủ thớt phải gọi là cao thủ. Nhìn như hàng original. Bao giừ down giá xuống 500 em sẽ làm cho con xe cùi nhà em :"> hiện giờ thì ứ có tiền. Mà công ty bác tận trong Nam.

Hạng B2
9/4/12
106
2
0

Kenz nói:
Đẹp quá. Tay nghề của công ty bác chủ thớt phải gọi là cao thủ. Nhìn như hàng original. Bao giừ down giá xuống 500 em sẽ làm cho con xe cùi nhà em :"> hiện giờ thì ứ có tiền. Mà công ty bác tận trong Nam.

Công ty em có chi nhánh Ngoài Hà Nội nữa nhe bác, lô 1b, Trung Yên, Cầu Giấy. Bác có thể qua đó tham khảo nhé :):):)

Hạng B2
13/11/12
141
1
18
43

phuongdat309 nói:
àh cái bác đang xem là trượt trong, giá 1200 đô nhe bác, còn có loại trượt ngoài nữa thì giá là 850 đô và 750 đô nhé bác !
Nhìn cũng hấp dẫn đấy. Bác up thêm mấy tấm hình trượt ngoài cho anh em nghiên cứu nhé.

Hạng B2
9/4/12
106
2
0

Royal Dragon nói:
phuongdat309 nói:
àh cái bác đang xem là trượt trong, giá 1200 đô nhe bác, còn có loại trượt ngoài nữa thì giá là 850 đô và 750 đô nhé bác !
Nhìn cũng hấp dẫn đấy. Bác up thêm mấy tấm hình trượt ngoài cho anh em nghiên cứu nhé.

Bác vào đây nhé, đây là thớt các xe mà bên em đã làm đó bác !
http://www.otosaigon.com/forum/H%C3%ACnh-%E1%BA%A3nh-Cruze-v%C3%A0-Toyota-HiLux-l%C3%AAn-c%E1%BB%ADa-s%E1%BB%95-n%C3%B3c-nhe-c%E1%BA%A3-nh%C3%A0-trang-20-21-m4900460.aspx

Hạng B2
13/11/12
141
1
18
43

Cám ơn bác.
Em thấy kiểu trượt âm đẹp hơn.
Hôm nào ghé bác làm cho em nó thêm cái cửa sổ trời cho mát mẻ.