Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
manhodessa nói:
LOVE SANTA nói:
Phương pháp phòng cúm A/H1N1:
- Sử dụng chất diệt khuẩn can thiệp trực tiếp vào các cửa ngõ truyền bệnh, đặc biệt là miệng (có thể dùng kết hợp Vodka Nga hoặc Whiskey, tuy nhiên beer do độ sát khuẩn thấp nên phải dùng liều cao)

Bác nói thế này em được nhờ .

Em đọc thấy cúm này cũng không kinh dị lắm đâu ạ . Bên Châu âu năm nào cũng có cúm A hết . Nói chung cúm thì mệt nhưng ko có sao . Vì dự đoán trong vòng 2 năm tớic có đến 2 tỷ người sẽ nhiễm H1N1 vì vậy khả năng dính trưởng rất cáo ạ

Theo em thế này các bác thấy có đủ diệt H1N1 không?
Sáng: xúc miệng bằng Vodka trước khi ăn sáng. Tẩm Vodka vào khẩu trang trước khi đeo.
Trưa: Uống Vodka trước và sau khi ăn. Rửa tay bằng Vodka
Chiều: Giống trưa, thêm món xúc miệng bằng Vodka trước khi đi ngủ.
Dùng Vodka để tráng thìa, đũa bát, cốc, tăm ... nói chung là những thứ liên quan đến việc ăn uống.

Nếu Ok thì có lẽ nhờ bác Mạnh đặt thêm mấy container Vodka về nhân dịp H1N1 này cho anh em SFC thôi.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
son2 nói:
manhodessa nói:
LOVE SANTA nói:
Phương pháp phòng cúm A/H1N1:
- Sử dụng chất diệt khuẩn can thiệp trực tiếp vào các cửa ngõ truyền bệnh, đặc biệt là miệng (có thể dùng kết hợp Vodka Nga hoặc Whiskey, tuy nhiên beer do độ sát khuẩn thấp nên phải dùng liều cao)

Bác nói thế này em được nhờ .

Em đọc thấy cúm này cũng không kinh dị lắm đâu ạ . Bên Châu âu năm nào cũng có cúm A hết . Nói chung cúm thì mệt nhưng ko có sao . Vì dự đoán trong vòng 2 năm tớic có đến 2 tỷ người sẽ nhiễm H1N1 vì vậy khả năng dính trưởng rất cáo ạ

Theo em thế này các bác thấy có đủ diệt H1N1 không?
Sáng: xúc miệng bằng Vodka trước khi ăn sáng. Tẩm Vodka vào khẩu trang trước khi đeo.
Trưa: Uống Vodka trước và sau khi ăn. Rửa tay bằng Vodka
Chiều: Giống trưa, thêm món xúc miệng bằng Vodka trước khi đi ngủ.
Dùng Vodka để tráng thìa, đũa bát, cốc, tăm ... nói chung là những thứ liên quan đến việc ăn uống.

Nếu Ok thì có lẽ nhờ bác Mạnh đặt thêm mấy container Vodka về nhân dịp H1N1 này cho anh em SFC thôi.
Để em dịch bài chữa bệnh bằng Vodka cho các bác nhé

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
Các bác ko được mất cảnh giác với cúm A H1N1 đâu nhé. Nhiều ca tử vong rồi đấy, ở ta chưa có ai tử vong không có nghĩa là ko nguy hiểm đâu.

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
Em thấy cái video này cũng hay hay... trên vnexpress hnay cũng đăng lên rùi. Relax thời H1N1 các bác nhé: [link]http://www.youtube.com/watch?v=K93dCa8GM34[/link]

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
Hix bác làm em nhớ đến Singapore quá. Phua CHu Kang là diễn viên hài nổi tiếng nhất Sing mấy năm trước, những năm em còn ở bên Sing thì ngày nào cũng có đoạn video này trên tivi để phòng chống Sars :p