Hỏi/Đáp Kỹ Thuật cum pittong xi lanh phanh sau chervolet

Tập Lái
25/12/14
16
3
3
41
Hôm nay e đi đăng kiểm, sau khi khám xe báo phanh tay bi trùng, phải đi tăng lại phanh tay. Em đi sửa thì báo bị hỏng cum pittong xi lanh phanh sau. xe em là chrvorlet cruze ltz 1.8. phait thay mất 4tr8. hix. bác nào đã bị trường hợp như của em chưa ạ.

Hạng C
30/3/13
540
136
28
Hôm nay e đi đăng kiểm, sau khi khám xe báo phanh tay bi trùng, phải đi tăng lại phanh tay. Em đi sửa thì báo bị hỏng cum pittong xi lanh phanh sau. xe em là chrvorlet cruze ltz 1.8. phait thay mất 4tr8. hix. bác nào đã bị trường hợp như của em chưa ạ.
hj em có hàng ngay bác nha
nhà em CHUYÊN PHỤ TÙNG chevrolet rất mong được phục vụ các bác ạ! cụ nào cần thì pm cho em nha! em sẽ phục vụ các bác chu đáo ạ 0977488671. giá cả hợp lý chất lượng thì bên em có HÀNG CHÍNH HÃNG, OEM VÀ HÀNG CŨ THÁO XE ! rất mong được các cụ os ủng hộ ạ

Hạng B2
23/9/14
115
16
18
36
Cụ bị chém ngọt lịm.