Hạng B2
26/6/12
153
1
18
Các bạn ơi !

<span style=""color: #3366ff;"">T</span>ối thứ 6 hàng tuần, thường xuyên, nhóm lái xe CLB ấp mề biểu diễn và trao đổi kinh nghiệm ghép nhanh xe ô tô vào giữa 2 xe đậu thẳng hàng.
Địa điểm : quán hột vịt lộn Kim Thảo quận 2 (youtube=từ khóa "hột vịt lộn Kim Thảo) - 104 Xuân Thủy, pThảo Điền , quận 2, tp HCM
Thân mời tất cả các bạn quan tâm, oser và không oser , có xe và không có xe, cùng tham gia !
<span style=""color: #ff0000;"">Ghi chú : khi đến các bạn có thể hỏi trực tiếp nhân viên của quán về xe và người biểu diễn.</span>
Kế hoạch biểu diễn ghép xe ven đường :

Khi có mặt 2 thành viên trong đội biểu diễn thì sẽ thực hiện ghép xe.
Số người biểu diễn : 2 người
Thời gian : tối thứ 6 hàng tuần, từ 18h30 đến 19h30.
Thời gian một lần biểu diễn : khoảng 30 giây. Cứ 15ph biểu diễn 1-2 lần.
Thời gian chuyện trò giao lưu với các bạn xem : trước và sau khi biểu diễn.
Xe biểu diễn : 2 xe đậu ven đường và 1 xe của CLB ấp mề
<span style=""color: #800000;"">Cảm ơn Liqui Moly rửa xe ô tô miễn phí cho causaigon dạy và ôn luyện lái xe miễn phí tại quán hột vịt lộn Kim Thảo.</span>

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/6/12
153
1
18
nhođen nói:
Bác mua bảo hiểm cho mấy xe kia chưa ạ ?
Các bạn biểu diễn đã được tập luyện rất kỹ. Và ai có xe tham gia cũng nên mua bảo hiểm trước.

Hạng B2
26/6/12
153
1
18
giocuonbuibay nói:
có mất phí và có phải đk k bác, thể lệ tham dự thế nào ạ, e k tự tin lắm khoản ghép dọc và hẹp quá
Bạn ơi, xem và trao đổi tự do nơi sân tập, không có đăng ký và tốn kém gì cả.

Hạng D
16/11/10
1.418
2.738
113
Bình Thạnh, Tp HCM
chắc địa điểm HVL KT sắp trở thành nơi ofline thường xuyên của oser rồi. cái khoản này mình cũng tệ, chắc phải tới nhờ các bác chỉ thêm vậy