Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41
Thưa cả nhà, được sự cho phép của các lão làng, sự ủng hộ của gia đình em, và sự phấn khích cao độ của bản thân em. Em xin được làm "chủ" thớt này và show những bức ảnh "hoành tráng" lần đầu làm ...phó nháy ạ! Nhân đây em cũng cảm ơn gia đình đã nhiệt tình ủng hộ em cũng như đặc biệt cám ơn chị...Siu Black đã tạo sự tự tin, trơ trẽn, cũng như truyền đạt giọng cười kinh dị của chị nên em mới đủ can đảm mở thớt này (xin cả nhà thông cảm cho cái sự nhảm của em vì em vẫn còn phấn khích sau một ngày trải qua đủ mọi cung bậc của off-road)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41
Re:Cuộc off-road đầy hoành tráng và kịch tính tại rừng tràm Nhơn Trạch 4/5/2010

thaikhanhcute nói:
Đang chờ hình chị Ỉn ơi

Mắt đờ đẫn, tay chân quờ quạng typing từng con chữ nhưng Imageshacks vẫn...chưa load xong. Chán!

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41

Theo như lời mời gọi của bác F1 sau thời gian dài im hơi lặng tiếng, quy ẩn giang hồ để mông má nàng Vàng Anh cũng như ra mắt một Vàng Anh mới cực kỳ ấn tượng nhờ công nghệ GPTM tối tân của Hàn Quốc, các thành viên hội Jeep cùng một số anh em trong OS như daothoat, "mái" dầu, Sapa, Huy Dmax,...đã có một ngày off-road thật "đã" và "sướng" như lời nhận xét của anh em.
Đúng 7h sáng, cả nhà tập trung ngay mặt tiền Metro An Phú Q2. Trùng hợp là hôm nay, hội "nhà giàu" Mẹc lại có chương trình cứu trợ tại Phan Thiết nên hai nhóm "bắt chân bắt tay" chúc nhau thượng lộ bình an. May mắn sao hội "nhà giàu" ấy chỉ "khoái ăn sang" nên hơn phân nửa phần ăn sáng mà bác Lơ chuẩn bị cho đoàn bên ấy đã thuộc về đoàn bên này với số lượng khoảng 2 chục cái bánh bao cả cần vi cá gà quay 3 trứng (cút) và 3 chục ổ bánh mì 3T chả lụa jambon xúc xích.

Nhà bác Thế Đỉnh (một thành viên yêu Jeep tại Trà Vinh) đã xuất phát từ 2h sáng tại quê nhà để lên giao lưu cùng với đoàn.

Mọi người tò mò, tìm hiểu về ống nhòm trên xe bác Chim Cút xem liệu có nhìn trộm được xa đến chung cư cao tầng xa xa phía kia không

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41

Sự trở lại của F1

Xe của thành viên mới bị lôi ra mổ xẻ, bình "lựng", "quánh giá" lung tung bởi truongjeep sau một thời gian vắng bóng dành cho việc "xây dậu mồng tơi".

...bu đen bu đỏ...

...chỉ trỏ tùm lum...

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41

Ba bác này chỉ dám đứng...xa xa bình loạn...

Mọi người lên đường theo hướng phà Cát Lái thẳng tiến

Trên phà...

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41

Đồng minh mới của Chim Cút, cụng Ken vào lúc ...8h sáng

Gây náo loạn một góc chợ khi dừng chân mua nước uống cho đoàn

...và tranh thủ tia cặp giò của Vàng Anh

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41

Trên đường đi ngang một bãi phế liệu, bác PhanL phát hiện một xe rờ mooc hình dáng gần giống cái mà bác Minh Châu và Kam đang cần nên làm vài pô đem về cho hai bác í tham khảo.

Đoạn đường di chuyển khá ngắn (khoảng 50km) và thoải mái nên em xin phép bỏ qua phần "đi đường" mà tường thuật ngay vào chi tiết. Đến được khu vực rừng tràm, Chim Cút thấy một hố nước trũng sâu. Như cá thiếu nước, Cút ta ùm ngay vào đó mà vẫy vùng...

Không chịu thua kém, xe bác Minh Giang cũng lao xuống cùng lúc

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41

...và xe Minh Giang nhẹ nhàng...

...leo lên khỏi mặt nước. Trong khi đó xe bác Chim Cút vẫn loay hoay tìm đường ...ngoi lên.
Nước ngập hết cả bánh xe, tràn vào ống bô...lụp bụp...

Cuối cùng, không chịu được cảnh "trâu thở phì phò dưới nước", bác Minh Giang đã ra tay nghĩa hiệp tời em nó lên

Hạng B1
2/9/10
78
0
0
HN - TP.HCM

Em đang nằm chờ bác Innau pot hinh tiep nè.....tiep tiep de Pac