Hạng F
29/10/16
11.566
22.053
113
Pháp
Rất bình thường, nhưng tôi khuyên bạn chỉ xem nó là đầy tớ để phục vụ mình, chứ mình không phục vụ nó nhé ... Chúc bạn có xe theo ý (à nhớ mua sau đó đừng độ đẽo gì thêm nhé) Thân !

• Haha
Reactions: chungtanthanh
Hạng D
2/5/16
1.923
1.873
143
Bài viết rất dài, khoe mua xe mới nhưng lại sử dụng hình minh hoạ, kèm theo đó là 1 loạt nick tập lái vào khen ngon. Kịch bản quen quen!
Chịu khó viết bài nhưng lười đầu tư hình ảnh thì chỉ là seeder thôi.

Hạng F
29/10/16
11.566
22.053
113
Pháp
Bài viết rất dài, khoe mua xe mới nhưng lại sử dụng hình minh hoạ, kèm theo đó là 1 loạt nick tập lái vào khen ngon. Kịch bản quen quen!
Chịu khó viết bài nhưng lười đầu tư hình ảnh thì chỉ là seeder thôi.
Đâu có sao .. vợ mà xem như xe 4 Bánh ..., cần leo lên chạy .... đổi số ..., đổ xăng ... cần ... lái thì lái .. chơi leo đồi, lội suối ....

Em lấy chủ đề của thớt đừng nói là em chê bai phụ nữ nha ... (Cưới vợ Hai)

Thì thôi đi ... 10/20 năm sau .. vợ 2 già đổi vợ khác ... rỏ là bệnh hoạn so sánh một món đồ với con người, nhất là vợ của mình ... có khùng hay không mà so sánh xe với vợ ?

• Haha
Reactions: chungtanthanh
28/9/21
8
9
3
Cứ nghĩ post bài lên chia sẻ tí cảm giác hân hoan khi lần đầu có xe sẽ vui lắm. Đâu ai ngờ chốn ni cũng thị phi vãi các cụ ạ :D. GIống như bài em hỏi về gắn camera, cũng có vài cụ vào cạnh khóe. Sao lại cứ phải ôm cái sân si vào người vậy các cụ. Nhân tiện, thể theo yêu cầu của một số cụ muốn xem hình chính chủ, em gửi các cụ vài tấm lúc đưa em nó đi làm giấy tờ và đi spa. Các cụ đừng có mà phán là hình lụm trên mạng nhé :D.

Nhân tiện, em cũng cám ơn các cụ đã comment chúc mừng và cho em một số lời khuyên :)

P/S: Cụ Mod nào chèn cái hình minh họa vào post đầu của em làm tăng hẳn tính tương tác :D. Nhưng sao cụ không nhắn riêng em gửi mấy tấm hình CHÍNH CHỦ cho các cụ kia khỏi théc méc :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Love
Reactions: ThikViVu
28/9/21
8
9
3
mua con xe cỏ mà bị Phụ nữ dẫn dắt vậy thì thà đi bộ còn hơn nhỉ.
Cụ có vẻ đánh giá thấp phụ nữ nhỉ. Họ đẻ ra cả thế giới này, trong đó có cụ đấy. Còn việc gì phải đi bộ mà không phải là enjoy driving nhỉ o_O

Hạng B2
14/2/17
484
748
93
Cứ nghĩ post bài lên chia sẻ tí cảm giác hân hoan khi lần đầu có xe sẽ vui lắm. Đâu ai ngờ chốn ni cũng thị phi vãi các cụ ạ :D. GIống như bài em hỏi về gắn camera, cũng có vài cụ vào cạnh khóe. Sao lại cứ phải ôm cái sân si vào người vậy các cụ. Nhân tiện, thể theo yêu cầu của một số cụ muốn xem hình chính chủ, em gửi các cụ vài tấm lúc đưa em nó đi làm giấy tờ và đi spa. Các cụ đừng có mà phán là hình lụm trên mạng nhé :D.

Nhân tiện, em cũng cám ơn các cụ đã comment chúc mừng và cho em một số lời khuyên :)

View attachment 2602919
View attachment 2602920

View attachment 2602922

P/S: Cụ Mod nào chèn cái hình minh họa vào post đầu của em làm tăng hẳn tính tương tác :D. Nhưng sao cụ không nhắn riêng em gửi mấy tấm hình CHÍNH CHỦ cho các cụ kia khỏi théc méc :D
Ở đâu cũng có anh hùng
Ở đâu cũng có... à mà thôi
Chúc mừng cụ chủ có thêm vợ mới. Cứ tận hưởng những điều vui vẻ của mình thôi cụ ạ, kệ đời thôi