Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cứu..cứu..cứu BS ơi

Hạng C
2/4/04
756
320
63
RE: Cứu..cứu..cứu BS ơi

Trích đoạn: hau

thanks các Pác đã cứu, cứu là mông má lại cho vừa lòng vợ cả,chứ ai mà bảo hành ,bảo hiểm vợ 2 bị ngưoi hun

Vậy là bác không mua bảo hiểm thân xe à! Nếu có thì bác cứ phone cho tụi bảo hiểm rồi đưa tới nơi đã thỏa thuận ban đầu trong tờ bảo hiểm í để được sửa chữa miễn phí. Nếu không có bảo hiểm thân xe thì cũng nên đem vào Mazda để được sửa chữa theo quy trình của tụi Mazda. Vì xe bác còn bảo hành nên để cho tụi Mazda sửa chữa (tốn tiền), sau này có trục trặc gì thì bảo hành dễ dàng hơn.

O.S.P.D
27/1/04
649
983
93
Vietnam

Theo em bác có thể mang vào 2 nơi giá cả tương đối : Garage Quê Hương đường Hoàn Văn Thụ (đoạn 1 chiều nếu bác đi từ sân bay rẽ về trung tâm TP, garage nằm bên phải) hay ISAMCO Trần Hưng Đạo (sát bên Sở CA TP). Bác cứ đến đấy cho họ xem rồi báo giá trước cho bác, bác đồng ý làm thì OK, không thì thôi ai làm gì mà bác sợ. Chúc vợ 2 bác sớm bình phục :D

Hạng B1
14/12/04
77
1
8

2 nơi giá cả tương đối : Garage Quê Hương đường Hoàn Văn Thụ (đoạn 1 chiều nếu bác đi từ sân bay rẽ về trung tâm TP, garage nằm bên phải) hay ISAMCO Trần Hưng Đạo (sát bên Sở CA TP).

Sao em nghe nói 2 chỗ này nó mắc ghê lắm hả bác ntb .

Hạng B2
20/1/07
176
0
16
50
HCM

Theo em bác có thể mang vào 2 nơi giá cả tương đối
Vâng, chính xác là giá 2 chỗ này rất rất tương đối.:(

Hình như em có chỉ chỗ cho Bác Hậu rồi cơ mà. Nếu bác không yên tâm thì Bác cứ rông xe đi khoảng 3 chỗ, sẽ ra được cái giá ngay thôi. Bác nên chọn chỗ nào to và hoành tráng 1 chút cho yên tâm.

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

em xin kết thú c mục kêu la gào thét ,khóc lóc .Sáng nay đi khảo giá hãng 1,5t, Chùm khế ngọt 1,3t, samco 1,2t vaø cuối cùng em liều mình đâm đầu vào Gara Tư Thuận đu7ôøng Leâ Hồng Phong theo lời hướng dẫn của Bác Hồ hết 700K chiều 4h lấy xe. Tối em sẽ báo cáo các Bác.thanks